Hạng B1
27/3/19
67
9.705
83
Đất Lành Bình Trưng Đông là của anh Cường thả dê bé tiếp viên, không liên quan gì tới Đất Lành của anh Nguyễn Văn Đực.....
Nói thêm, Thái An của anh Đực tuy diện tích nhỏ thật nhưng mình thấy cư dân ở đó ai cũng rạng ngời hạnh phúc, Hàn Quốc với châu Phi ở nhiều, an ninh tốt :D

Hạng D
7/3/07
2.225
53.787
113
Đất Lành Bình Trưng Đông là của anh Cường thả dê bé tiếp viên, không liên quan gì tới Đất Lành của anh Nguyễn Văn Đực.....
Nói thêm, Thái An của anh Đực tuy diện tích nhỏ thật nhưng mình thấy cư dân ở đó ai cũng rạng ngời hạnh phúc, Hàn Quốc với châu Phi ở nhiều, an ninh tốt :D
Ủa, vậy anh không biết ông Đực cũng bỏ vợ để lấy 1 bé tiếp viên HK luôn à, tất nhiên sự việc diễn ra trước vụ anh Cường kia. Căn nhà Phổ Quang của ảnh bán 2 mấy củ cách đây mấy năm.

• Like
Reactions: solopidi
Hạng B2
23/8/17
107
1.619
93
Vậy ông Cường với ông Đực có liên quan gì đến nhau không ta?

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Bình Trưng Đông có nguyên cả 1 khu 154ha nằm bất động 15 năm nay rồi. Dự án của bác có là 1 phần của khu này ko? Nếu có thì còn cả chục dự án trong đó có chung hoàn cảnh. Quỹ đất q2 ko còn mà sao thành phố ko can thiệp nhỉ?

Trừ khi thằng chống lưng bị vào lò làm củi thì Tp mới dám can thiệp, còn ko thì xem như của đi thay người cho nhẹ đầu.

Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Dự án chổ bác thì em không biết. Nhưng em biết 1 chung cư do Đất Lành làm CĐT mà cả chục năm chưa ra sổ cho người dân.
Hình như trùng tên chứ 2 CĐT khác nhau anh