Tư Vấn Đầu Tư Dự án đất nền Mũi Né!

Tập Lái
29/6/15
6
2
3
37
Trong 3 cái này e thấy bác cứ nhắm cái nào giá rẻ mà vị trí ok hơn mà mua thôi, gần sân bay Phan Thiết nhất thì e thấy có Sentosa, giá đang trong giai đoạn đầu, mới chỉ đất ko nên cũng còn mềm. Đợi sân bay xây xong giá tăng lên cũng đc kha khá :) . Bác cần kiếm nền giá tốt thì cứ inbox e nhé :) .
inbox bac oi

Tập Lái
29/6/15
6
2
3
37
Mình chính chủ có 2 lô Queen Pearl cần cho ra đi, view trực diện biển, sát bên Sealink, hạ tầng đã xong, đã bàn giao nền và có thể xây dựng. Ae thích thì ping mình nhá. Đầu tư ngoài đây thanh khoản kém quá, anh em cứu nét phát :-D
inbox thong tin dum bac

• Like
Reactions: KaiserGold888
Tập Lái
3/7/17
17
27
13
40
Mình chính chủ có 2 lô Queen Pearl cần cho ra đi, view trực diện biển, sát bên Sealink, hạ tầng đã xong, đã bàn giao nền và có thể xây dựng. Ae thích thì ping mình nhá. Đầu tư ngoài đây thanh khoản kém quá, anh em cứu nét phát :-D
Queen Pearl k có tiện ích nội khu đúng k bác?Giá rổ sao bác ơi?!

Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
Queen Pearl k có tiện ích nội khu đúng k bác?Giá rổ sao bác ơi?!

Mình muốn bán lại giá 860tr, rẻ hơn giá của CDT đợt cuối luôn. View trực diện biển. Đã bàn giao nền xây dựng.

Tiện ích được quảng cáo của CDT thì rất nhiều, còn thực tế thì cần phải chờ kiểm chứng thêm kaka . Hiện đã thi công phần công viên trung tâm và hồ bơi 2000m2 rồi bác. Có 1 căn biệt thự to đùng đã xây.

- Ưu điểm là hạ tầng đã xong, đường Nguyễn Thông mới mở rộng 40m, ngay cạnh ngã 3 Sealink, tiềm năng tăng giá vẫn còn.

- Nhược điểm là không sát biển (nhưng vẫn view trực diện biển), Mũi Né tăng giá kô như kì vọng và tăng chậm so với các TP Biển khác (mình ko phải sale bên này nên có sao nói vậy). Đi tắm thì chịu khó chạy xe honda khoảng 1km :-D

Dự án đất nền Mũi Né!

Giá cũng hạt dẻ, kô đẩy được thì ôm chờ vài năm cũng được.

• Like
Reactions: 500 người khác
Hạng B1
16/6/15
72
338
53
Mình muốn bán lại giá 860tr, rẻ hơn giá của CDT đợt cuối luôn. View trực diện biển. Đã bàn giao nền xây dựng.

Tiện ích được quảng cáo của CDT thì rất nhiều, còn thực tế thì cần phải chờ kiểm chứng thêm kaka . Hiện đã thi công phần công viên trung tâm và hồ bơi 2000m2 rồi bác. Có 1 căn biệt thự to đùng đã xây.

- Ưu điểm là hạ tầng đã xong, đường Nguyễn Thông mới mở rộng 40m, ngay cạnh ngã 3 Sealink, tiềm năng tăng giá vẫn còn.

- Nhược điểm là không sát biển (nhưng vẫn view trực diện biển), Mũi Né tăng giá kô như kì vọng và tăng chậm so với các TP Biển khác (mình ko phải sale bên này nên có sao nói vậy). Đi tắm thì chịu khó chạy xe honda khoảng 1km :-D

View attachment 1653932

Giá cũng hạt dẻ, kô đẩy được thì ôm chờ vài năm cũng được.
Diện tích như thế nào bác? Yêu cầu về xây dựng ntn? Bác có lô nào sát biển đi bộ tắm ko?