Hạng B2
6/11/19
182
902
93
34
Nhà hoang, càng hoang thì cơ hội tăng giá càng nhiều khi đc nâng cấp, đầu tư, chứ hoành tráng như Ng Huệ, Lê Lợi, Đồng Khởi đâu còn dư địa lên nữa bạn.
Kiểu như, em Thị Nở giá đi phải mắc hơn e hoa hậu, vì Thị Nở còn dư địa phẫu thuật thành hoa hậu, chứ hoa hậu rồi chỉ có già đi mà thôi.
Nên đầu tư cứ là phải đất hoang, đồng kg mông quạnh, giá cao chút cũng đc.
TN phẫu thuật thì hết cỡ cũng chỉ bằng hh, vậy sao có giá hơn hh bác ?

• Like
Reactions: alibabaxxx2000
Hạng B2
21/7/08
158
311
63
Nhà hoang, càng hoang thì cơ hội tăng giá càng nhiều khi đc nâng cấp, đầu tư, chứ hoành tráng như Ng Huệ, Lê Lợi, Đồng Khởi đâu còn dư địa lên nữa bạn.
Kiểu như, em Thị Nở giá đi phải mắc hơn e hoa hậu, vì Thị Nở còn dư địa phẫu thuật thành hoa hậu, chứ hoa hậu rồi chỉ có già đi mà thôi.
Nên đầu tư cứ là phải đất hoang, đồng kg mông quạnh, giá cao chút cũng đc.
nói như bác thì cứ phân lô, xây nhà ko cần ai tới ở, cứ lên báo thông báo dự án mở đường dưới lòng đất, trên không, đường metro, mở rộng đường rồi ngồi rung đùi lên giá, 100 năm cứ làm khu đó sẽ cao giá hơn lê lợi, nguyễn huệ nhỉ

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
nói như bác thì cứ phân lô, xây nhà ko cần ai tới ở, cứ lên báo thông báo dự án mở đường dưới lòng đất, trên không, đường metro, mở rộng đường rồi ngồi rung đùi lên giá, 100 năm cứ làm khu đó sẽ cao giá hơn lê lợi, nguyễn huệ nhỉ
Cao hơn NH, LL là chuyện khi thành huê hậu, chưa xảy ra nên khó khẳng định.
Nhưng chuyện lên giá nhanh hơn, thu lợi lớn hơn, là chuyện đã xảy ra nhiều, có thể kiểm chứng được mà bạn.

Hạng B2
21/7/08
158
311
63
Cao hơn NH, LL là chuyện khi thành huê hậu, chưa xảy ra nên khó khẳng định.
Nhưng chuyện lên giá nhanh hơn, thu lợi lớn hơn, là chuyện đã xảy ra nhiều, có thể kiểm chứng được mà bạn.
có mà, mình thấy dân bds làm ăn thế mà + ông lớn thuê báo bơm tin, có khi hứa làm đường siêu cao tốc Lư vàng để bán giá cao cao nữa, cao mãi... cái này thấy nhan nhản mà bác. nên mấy bác bds lời phè phỡn, phủ phê
mình chỉ cảm giác, do ít lời quá nên cảm giác buồn, mà buồn thì ta chi tiền lên báo, lên tivi khóc để dân tưởng giá phù hợp nhào vô

• Love
Reactions: Natalie Do
Hạng B2
27/10/14
135
122
44
37
mọi người k thấy bác Alibaba post trước là bơm đểu Thị Nở hả ta? Sao cứ vào phân tích khai sáng cho bác đó vậy.

• Wow
Reactions: alibabaxxx2000
Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
tìm hiểu do có em gái phát tờ rơi trong siêu thị hôm qua....kết luận....dự án có vị trí chán òm, mắc 55 triệu, pháp lý lại không cứng. Next

• Like
Reactions: TrungTinQ7
Hạng B2
12/3/17
124
151
43
sao thread này im ắng quá ta?
e thấy vị trí cũng ổn mà, view thoáng hơn VGP và mảng xanh >50% diện tích luôn mà :oops: