Hạng B2
4/11/16
228
360
43
Quận 2
empirecity.vip
Khu này chỉ chưa đầy 2 năm quay lại đây thấy thay đổi rất nhiều. Chúc mừng các bác nào có hộ khẩu tại đây, đẹp, sông thoáng mát và tiện ích đầy đủ. Mình mới nghe căn nhà mẫu penhouse cuối cùng của Vista verde đã bán, mình hết cơ hội làm công dân ở đây rồi
em có căn Penthouse toà Orchid căn góc giao thô, view sông cực đẹp, bác nào cần ới em nhé

Hạng B1
8/3/19
65
46
21
Chào các bác,
Vì thay đổi kế hoạch chỗ ở nên em chính chủ bán lại căn 03 tòa Cruz, 2pn giao thô, giá net 3,950 nhanh gọn. View căn số 03 đẹp nhất dự án: View chính thấy Landmark 81, One Verandah, thấy 1 phần sông & Bitexco. View phụ từ logia thấy nội khu, hồ bơi lớn và sông. Diện tích: 86m2

Các bác cần inbox em nhé. Cám ơn các bác.
giá tốt quá bác,tiếc ko có xèng để ôm e nó

• Like
Reactions: Minhmax
Hạng B2
11/9/15
128
192
33
Hcm
Mình cần tìm căn duplex hay 4 pn toà altar view quan 1 of view sông giá tốt so với thị trường. Ai có hàng pm mình nhé.

• Like
Reactions: Mexi
Hạng B1
15/6/12
90
78
18
Quan tâm dự án nên có ghé xem thử căn hộ bên Vista Verde, cảm nhận đầu tiên là không gian khá ổn, vườn trên cao, sân quần vợt, hồ bơi bé so với khối lượng cử dân, lối vào sảnh chờ căn hộ đi ngoằn nghèo, hơi bé so với dự án khác cũng phân khúc. Hành lang lối vào căn hộ thì hơi bé (chỉ có 1m4) và nghe nói bên Feliz thì cũng cỡ này, cảm giác hơi ngộp ở tầng thấp, tầng cao thì đỡ hơn. Nhà Duplex thì trần hơi thấp, tầng trên thì khoảng 2m. Đây là cảm nhận riêng.

• Like
Reactions: microlhq and Mexi
Hạng D
19/3/17
1.364
4.003
113
Quan tâm dự án nên có ghé xem thử căn hộ bên Vista Verde, cảm nhận đầu tiên là không gian khá ổn, vườn trên cao, sân quần vợt, hồ bơi bé so với khối lượng cử dân, lối vào sảnh chờ căn hộ đi ngoằn nghèo, hơi bé so với dự án khác cũng phân khúc. Hành lang lối vào căn hộ thì hơi bé (chỉ có 1m4) và nghe nói bên Feliz thì cũng cỡ này, cảm giác hơi ngộp ở tầng thấp, tầng cao thì đỡ hơn. Nhà Duplex thì trần hơi thấp, tầng trên thì khoảng 2m. Đây là cảm nhận riêng.
Nghe nói chung cư cao cấp thì hành lang phải trên 1m8. Căn chung cư mình ở hành lang 1m78 cũng thấy chưa được thoáng.

Hạng B1
15/6/12
90
78
18
Nghe nói chung cư cao cấp thì hành lang phải trên 1m8. Căn chung cư mình ở hành lang 1m78 cũng thấy chưa được thoáng.
Bên Sun Avenue gần đó thì hành lang khoảng 1m7, chỗ chờ thang máy thì rộng hơn khoảng hơn 2m. Nhưng cảnh quan, tiện ích hạn chế (không nhiều). Tuy nhiên thiết kế Feliz theo kiểu đơn hoặc song lập các căn hộ, buồn thang máy ko giáp với căn hộ, nếu cũng tạo được sự riêng tư. Nếu hành lang bên Feliz tầm 1m7 là e mua ngay ko cần nghĩ, mà chắc hành lang cỡ 1m7 giá nó lại khác :)

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Bên Sun Avenue gần đó thì hành lang khoảng 1m7, chỗ chờ thang máy thì rộng hơn khoảng hơn 2m. Nhưng cảnh quan, tiện ích hạn chế (không nhiều). Tuy nhiên thiết kế Feliz theo kiểu đơn hoặc song lập các căn hộ, buồn thang máy ko giáp với căn hộ, nếu cũng tạo được sự riêng tư. Nếu hành lang bên Feliz tầm 1m7 là e mua ngay ko cần nghĩ, mà chắc hành lang cỡ 1m7 giá nó lại khác :)
hình như chuẩn Sing nó zây Anh
bên Ascent Thảo Điền cũng thế
có hỏi bên cđt thi được bảo là : chủ yếu không gian tiện ích, bên trong căn hộ, còn hành lang chỉ là đường đi , chỉ cần đủ, nếu tăng thêm dt thì đội chi phí, KH chịu chứ đâu ai khác

• Like
Reactions: hhtuan
Hạng B1
15/6/12
90
78
18
hình như chuẩn Sing nó zây Anh
bên Ascent Thảo Điền cũng thế
có hỏi bên cđt thi được bảo là : chủ yếu không gian tiện ích, bên trong căn hộ, còn hành lang chỉ là đường đi , chỉ cần đủ, nếu tăng thêm dt thì đội chi phí, KH chịu chứ đâu ai khác
Bổ sung thêm 1 điểm trừ nữa là thang máy bên Vista Verde khá chậm và không có máy lạnh :(

• Like
Reactions: tnnt