Hạng B1
3/10/18
52
31
23
39
Duplex thì mình nói làm gì. nếu tiêu chuẩn là 2.85m thì thấp thật.
Chung cư tầm giá này chiều cao đều tương tự bác ạ. Bác tham khảo thêm Palm Height và Vinhomes Central Park nhé. Với chiều cao này, ko làm thạch cao cầu kỳ thì ở tương đối là thông thoáng.

Hạng B2
13/8/10
232
203
43
đặc thù rác ống không vệ sinh kỹ sẽ bị vậy.
Masteri trước mình ở không thấy hiện tượng này.
Có cách nào khắc phục được kg vậy bác nhỉ. Mình tầng 32 trên cùng nên nếu cho dọn sạch tầng mình ơi thì có bị các tầng dưới thổi lên không nhỉ. Kg lẽ mình phải chịu hết mùi từ các phòng thì tệ quá

Hạng D
11/1/09
3.654
7.444
113
nơi xa lắm
Chung cư tầm giá này chiều cao đều tương tự bác ạ. Bác tham khảo thêm Palm Height và Vinhomes Central Park nhé. Với chiều cao này, ko làm thạch cao cầu kỳ thì ở tương đối là thông thoáng.

Bác nói sao chứ thằng thấp cấp hơn là sadora trần nó đã cao 3m rồi.

Có cách nào khắc phục được kg vậy bác nhỉ. Mình tầng 32 trên cùng nên nếu cho dọn sạch tầng mình ơi thì có bị các tầng dưới thổi lên không nhỉ. Kg lẽ mình phải chịu hết mùi từ các phòng thì tệ quá
Em ko rành, nên em chỉ chọn chung cư có thùng rác, lấy rác hàng ngày ở thôi.

Hạng B1
3/10/18
52
31
23
39
Bác nói sao chứ thằng thấp cấp hơn là sadora trần nó đã cao 3m rồi.

Em ko rành, nên em chỉ chọn chung cư có thùng rác, lấy rác hàng ngày ở thôi.
Sadora giá bn 1 m2 bác?

Tập Lái
29/3/16
32
59
19
Em ko rành, chắc rẻ hơn feliz va vcp. sadora của cdt việt nam, ko có tên tuổi gì hết.
Bác nói thế nào ấy chứ, giá Sadora mắc hơn Feliz cũng phải trên 30%. Mấy căn của ĐQM có căn nào rẻ đâu bác :)

Tập Lái
29/3/16
32
59
19
Đâu ra bác ơi, cc sadora là cc rẻ tiền nhất của đqm, giá m2 rẻ hơn vcp.
Hehe, đúng là nó rẻ nhất trong đám ĐQM, nhưng cũng ko phải thuộc dạng rẻ bác. Thấy căn 2PN bên Sadora rao bán cũng 5.7-6tỷ rồi, bằng căn 3PN bên Feliz rồi. Mấy giá này em tham khảo trên mạng thui, có anh em sale nào confirm thử :)

Hạng D
11/1/09
3.654
7.444
113
nơi xa lắm
Hehe, đúng là nó rẻ nhất trong đám ĐQM, nhưng cũng ko phải thuộc dạng rẻ bác. Thấy căn 2PN bên Sadora rao bán cũng 5.7-6tỷ rồi, bằng căn 3PN bên Feliz rồi. Mấy giá này em tham khảo trên mạng thui, có anh em sale nào confirm thử :)
Thô với hoàn thiện bác ơi, thăng sadora cc bình dân mà gắn nguyên con máy lạnh trung tâm vrv II vào từng căn hộ, vị trí gần hơn feliz, lại nằm ở ngay tt thủ thiêm, chưa nó mà dời ra chỗ TML chắc 4ty/3pn cũng ko ai mua, bác trên kia so với VCP, giá /m2 rẻ hợ VCP