Hạng C
16/3/14
578
695
143
cẩn thận củi lửa các bác, trong cơn sốt đất thì sai phạm xảy ra nhiều lắm

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
Xác nhận dự án này đã tèo ! Cdt cho lấy tiền lại binh thuong!

• Like
Reactions: Mexi
Hạng D
26/9/12
1.036
67.454
113
Ho Chi Minh City
Vừa gọi cho bên Foursquare họ cam đoan vẫn chỉ là chậm và đồng thời nếu không muốn chờ thì có các option khác trong đó có việc trả lại cọc. Nói chung xuống tiền cọc vì thích cái vị trí của dự án này, và muốn làm một cái vp làm việc nhỏ ở đó. Sau khi nghe bên đó nói thế tôi vẫn quyết theo dự án đến cùng. Xưa nay vẫn tin ở cái chữ "duyên", đã xuống tiền rồi là không muốn rút lại....

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Vừa gọi cho bên Foursquare họ cam đoan vẫn chỉ là chậm và đồng thời nếu không muốn chờ thì có các option khác trong đó có việc trả lại cọc. Nói chung xuống tiền cọc vì thích cái vị trí của dự án này, và muốn làm một cái vp làm việc nhỏ ở đó. Sau khi nghe bên đó nói thế tôi vẫn quyết theo dự án đến cùng. Xưa nay vẫn tin ở cái chữ "duyên", đã xuống tiền rồi là không muốn rút lại....
Phải tính chi phí cơ hội nữa bác, rút tiền về đánh chỗ khác, thiếu gì lựa chọn. Cứ mong mỏi chờ mãi 1 chỗ cũng ko phải là tốt

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Trong đầu tư ko gì quan trọng hơn bảo tồn vốn và thời điểm xuống tiền. Thấy có mùi thì phải rút ngay dù kèo có thơm đến đâu, bởi thế người ta mới nói kiểm soát cảm xúc tốt thì mới bảo vệ vốn để thành công đường dài. Em là dân trading chứng khoán, tiền số, hàng hoá va em thấy nhận định trên đúng với cả bds. Nặng thì mất vốn, nhẹ thì chôn vốn nhưng mất cơ hội xuống tiền ở dự án khác. Đây là quan điểm cá nhân em, bác nào vẫn tiếp tục thì cứ suy xét tự đánh giá.

• Like
Reactions: hkh_OK
Hạng D
26/9/12
1.036
67.454
113
Ho Chi Minh City
Phải tính chi phí cơ hội nữa bác, rút tiền về đánh chỗ khác, thiếu gì lựa chọn. Cứ mong mỏi chờ mãi 1 chỗ cũng ko phải là tốt
Cơ bản cũng chả tìm thấy dự án nào phụ hợp bác ạ. Hơn nữa cũng chỉ mới cọc 20tr, cũng chả bao nhiêu để đến nỗi mất cơ hội. Cơ hội theo e là những dự án ngay trung tâm dọc BVĐ như FS thực ra ngày càng hiếm...

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
Cơ bản cũng chả tìm thấy dự án nào phụ hợp bác ạ. Hơn nữa cũng chỉ mới cọc 20tr, cũng chả bao nhiêu để đến nỗi mất cơ hội. Cơ hội theo e là những dự án ngay trung tâm dọc BVĐ như FS thực ra ngày càng hiếm...
Dự án chết rồi. Lay tỉen ve lam viec khac nhé bác ! Nghe đồn nó kẹt pháp lý. Mieng dat vàng ko cho làm. Sẽ bán lại cho đại gia bds khác. Phức tạp, chừng 5 năm nữa pháp lý mới ok

Tập Lái
5/1/19
7
4
3
48
Hà Bắc
Em đi ngang qua phải xin vô hỏi thông tin bác nào đã nhận lại cọc rồi chưa? Có được đền cọc không ạ?

Tình hình là em cũng cọc được căn oficetel vì thấy giá thơm, giờ dự án có lẽ ko triển khai được rồi nhỉ. Bác nào nhận lại cọc rồi cho em xin thông tin ạ.

Hạng D
26/9/12
1.036
67.454
113
Ho Chi Minh City
Dự án chết rồi. Lay tỉen ve lam viec khac nhé bác ! Nghe đồn nó kẹt pháp lý. Mieng dat vàng ko cho làm. Sẽ bán lại cho đại gia bds khác. Phức tạp, chừng 5 năm nữa pháp lý mới ok
Hic, bên Four Square vẫn mạnh mồm lắm....thôi đâm lao thì phải theo lao....

Hạng B2
24/10/16
159
284
93
40
Em đi ngang qua phải xin vô hỏi thông tin bác nào đã nhận lại cọc rồi chưa? Có được đền cọc không ạ?

Tình hình là em cũng cọc được căn oficetel vì thấy giá thơm, giờ dự án có lẽ ko triển khai được rồi nhỉ. Bác nào nhận lại cọc rồi cho em xin thông tin ạ.
Đọc ngươc lại trang cũ e nhe

Tập Lái
5/1/19
7
4
3
48
Hà Bắc
Đọc ngươc lại trang cũ e nhe
Dạ có đọc hết mấy trang rồi anh mà ko thấy có câu trả lời huhi. Theo bb đặt cọc thì cđt ko triển khai ký Hđ được là trả lại cọc và bị phạt số tiền tương đương cọc. Có bác nào ở đây nhận lại cọc chưa ạ?

Tập Lái
13/5/15
4
3
3
Chào các Bác,
Có Bác nào xúc tiến tiếp dự án này không ạ? Sao em thấy vẫn còn treo bảng ạ.
Cám ơn các Bác