Tư Vấn Đầu Tư Dự án GS Metro city

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Chắc chết luôn rồi các bác ơi. Em quen 1 sếp phụ trách khu này,khẳng định sống chết cuối 2017 làm. Giờ 2018 là hiểu rồi. Giờ em chỉ mong cầu vượt NVL làm thôi mà chờ dài cổ k thấy j
dự án này là của tập đoàn Lotte
tập đoàn Lotte thì đang nội chiến tùm lum
nghe nói PMH đang lobby để xơi luôn em nó rồi

Hạng B1
24/10/15
61
92
18
2 hôm trước đi gặp bên IPC,cái vòng xoay còn bảo đang đợi thiết kế thì vãi linh hồn !
Em chờ cái hầm chui thần thánh bao nhiêu năm qua, hết chịu nổi rồi, hè này em chia tay Nhà Bè luôn.

Tập Lái
Chào các bác ;)

Khải Hoàn Land đã bắt đầu NHẬN BOOKING nhé. 90% bên em sẽ độc quyền, còn lại 10% là có thêm 1 trong 2 công ty : Savills hoặc CBRE . Đợt đầu bán shophouse, nhà phố phía Phước Kiển. Dù đã có mặt bằng, thiết kế nhưng chủ đầu tư chưa cho show ra hay quảng cáo vì đang xem tình hình thị trường. :D

Dự kiến vài tháng nữa sẽ có thông tin chính thức, hiện bác nào có nhu cầu thì alo em giữ chỗ trước, đảm bảo thứ tự ngon. Sáng mai chính thức up ủy nhiệm chi.

• Like
Reactions: Homely2
Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Chào các bác ;)

Khải Hoàn Land đã bắt đầu NHẬN BOOKING nhé. 90% bên em sẽ độc quyền, còn lại 10% là có thêm 1 trong 2 công ty : Savills hoặc CBRE . Đợt đầu bán shophouse, nhà phố phía Phước Kiển. Dù đã có mặt bằng, thiết kế nhưng chủ đầu tư chưa cho show ra hay quảng cáo vì đang xem tình hình thị trường. :D

Dự kiến vài tháng nữa sẽ có thông tin chính thức, hiện bác nào có nhu cầu thì alo em giữ chỗ trước, đảm bảo thứ tự ngon. Sáng mai chính thức up ủy nhiệm chi.
thật hả anh
mình lại tưởng KHL bán Sky Symphony?

Hạng B2
29/6/16
379
480
63
Chào các bác ;)

giá dự kiến thế nào em?

• Like
Reactions: Phi Nguyễn
Hạng B2
10/3/14
109
2.342
93
Hy vọng cái đường D1 trước, có phương án lưu thông né rồi thì mí ảnh cho làm cái ngã tư NvL-NHT.
Mấy nay thấy đào rồi ngưng rồi lại đào. Cứ nhấp nhổm hoài mệt thiệt :)

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Hy vọng cái đường D1 trước, có phương án lưu thông né rồi thì mí ảnh cho làm cái ngã tư NvL-NHT.
Mấy nay thấy đào rồi ngưng rồi lại đào. Cứ nhấp nhổm hoài mệt thiệt :)
liên quan gì GS anh?

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Thô
ng đường thì dân mới đổ về đó anh. Dự án mới lên nhanh được
đường D1 anh nói là ở bên RMIT ấy hả?
GS em nghĩ có Nguyễn Hữu Thọ và Lê Văn Lương rồi mà
giờ chỉ cần cao tốc và cầu Cây khô, cầu Long Kiểng thôi