Hạng B2
15/6/21
111
71
28
27
Chung cư khu Bình Chánh hiện này cũng có giá mặt bằng chung 30-40tr/m2 rồi, còn đất lô mà giá này, khu BÌnh Tân xác định là rất rẻ, tiềm năng tăng giá cao thì rủi ro lớn bác. Bác check lại coi pháp lý bên này đi tới đâu rôi? nó đã có sổ hồng tổng khu đất chưa và đã được duyệt phân lô tách thửa gì chưa v? Chứ bây giờ trong TP HCM khó xin dự án đất nền phân lô lắm lắm luôn.

• Like
Reactions: LionLion
Tập Lái
8/6/18
9
3
3
34
Anh đã mua dự án này chưa ạ? Mình cũng quan tâm. Giá hiện tại thế nào? Pháp lý ok ko ạ, Cám ơn anh
E cũng tìm hiểu mà ít thông tin quá bác ạ. Cơ bản Khang An còn đất ở khu này nên e nghĩ pháp lý chắc cũng k đến nỗi nào.

Tập Lái
8/6/18
9
3
3
34
Chung cư khu Bình Chánh hiện này cũng có giá mặt bằng chung 30-40tr/m2 rồi, còn đất lô mà giá này, khu BÌnh Tân xác định là rất rẻ, tiềm năng tăng giá cao thì rủi ro lớn bác. Bác check lại coi pháp lý bên này đi tới đâu rôi? nó đã có sổ hồng tổng khu đất chưa và đã được duyệt phân lô tách thửa gì chưa v? Chứ bây giờ trong TP HCM khó xin dự án đất nền phân lô lắm lắm luôn.
Cám ơn bác. Mình sẽ lưu ý.

Tập Lái
8/6/18
9
3
3
34
Tại sao hứa? Chưa thực hiện được (ko đủ điều kiện) mới phải hứa. Vậy mà các bác cứ hỏi pháp lý ok không làm gì.
Đã hứa thì nào làm được thì thỏa thuận mới có giá trị. Còn khi lời hứa chưa có giá trị, các bác tùy tâm đưa tiền thì chủ đầu tư đành cắn răn nhận thôi.
Vâng đúng là mình thì nghèo mà cứ bắt mấy ông chủ đầu tư giàu phải nhận tiền cũng khổ thân họ thật