Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
này là khu an lộc nên rẻ đúng r bạn xây cho cán bộ HUD nên nhà k được đẹp, các khu còn lại nhà ok hơn
anh không rõ , nhưng theo anh biết đất này lúc xưa đền bù bán đất chứ k bán nhà đất, nên khả năng là đã bán hết mà một số doanh nghiệp chưa thấy ok nên chưa lm, hud thì cứ chờ vào doanh nghiệp lm luôn
Cái gì biết thì nói.
Ko biết thì tra google.
Google ko xong thì chịu khó hóng hớt.
Đừng nên phán bừa như vậy.

Cán bộ HUD nào ở đây?
Xưa đền bù bán đất là gì?
Một số doanh nghiệp nào?
Hud nào chờ, chờ DN nào?
Biết dự án ĐTL này ai là cđt ko?
Biết tại sao Thủ Thiêm, Bason, An Lộc, Hưng Thịnh, có mặt ở dự án ĐTL này ko? Họ đã làm gì trước khi có mặt ko?

Cái gì biết thì nói.
Ko biết thì tra google.
Google ko xong thì chịu khó hóng hớt.
Đừng nên phán bừa như vậy.

Cán bộ HUD nào ở đây?
Xưa đền bù bán đất là gì?
Một số doanh nghiệp nào?
Hud nào chờ, chờ DN nào?
Biết dự án ĐTL này ai là cđt ko?
Biết tại sao Thủ Thiêm, Bason, An Lộc, Hưng Thịnh, có mặt ở dự án ĐTL này ko? Họ đã làm gì trước khi có mặt ko?
ok bạn mình cũng có nói nghe ng ta nói chứ mình k rõ, còn bạn biết rõ. thì cho mình xin ít thông tin mình cảm ơn

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
ok bạn mình cũng có nói nghe ng ta nói chứ mình k rõ, còn bạn biết rõ. thì cho mình xin ít thông tin mình cảm ơn
Bạn làm sale mà bạn nói ko rõ.
Vậy bạn tư vấn cho khách hàng kiểu gì?
Kiểu: nghe người ta nói hả?
Bạn nên hiểu bạn đang tư vấn cho khách hàng mua 1 món hàng có giá bạc tỷ đó.

Chưa bao giờ mình phản biện như thế này. Chỉ là thấy những câu đâp trả của bạn rất vô trách nhiệm, có phần xem thường khách hàng tiềm năng.

Bạn làm sale mà bạn nói ko rõ.
Vậy bạn tư vấn cho khách hàng kiểu gì?
Kiểu: nghe người ta nói hả?
Bạn nên hiểu bạn đang tư vấn cho khách hàng mua 1 món hàng có giá bạc tỷ đó.

Chưa bao giờ mình phản biện như thế này. Chỉ là thấy những câu đâp trả của bạn rất vô trách nhiệm, có phần xem thường khách hàng tiềm năng.
mình ghi nhận ý kiến của bạn và mình cũng đang tìm hiểu thêm về dự án này chứ mình không nói mình rõ dự án này, mình up với thông điệp muốn biết thêm thông tin chứ k buôn bán ghì trên này. khách tìềm năng không phải họ nghe mình và họ mua họ có nhiều sự tham khảo nhiều người nắm thông tin chắc hơn mìn. cảm ơn bạn góp ý

mình ghi nhận ý kiến của bạn và mình cũng đang tìm hiểu thêm về dự án này chứ mình không nói mình rõ dự án này, mình up với thông điệp muốn biết thêm thông tin chứ k buôn bán ghì trên này. khách tìềm năng không phải họ nghe mình và họ mua họ có nhiều sự tham khảo nhiều người nắm thông tin chắc hơn mìn. cảm ơn bạn góp ý
mình đang cần thông tin nếu bạn biết thì có thể chia sẽ lên cho mn cùng tim hiểu thêm.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
mình đang cần thông tin nếu bạn biết thì có thể chia sẽ lên cho mn cùng tim hiểu thêm.
Ở đây gần như ai cũng biết.
Chỉ có bạn mới vô là ko biết.
Tôi có nói cho bạn nghe thì cũng chỉ là "tôi nghe người ta nói".
Tự mình đi tìm hiểu, đi sâu vào vấn đề và mổ xẻ nó, từ nơi sinh ra những sản phẩm mà bạn muốn sale. Có như vậy bạn mới nâng tầm và tạo uy tín khi sale, chứ đừng nghe ai nói cả.

Ở đây gần như ai cũng biết.
Chỉ có bạn mới vô là ko biết.
Tôi có nói cho bạn nghe thì cũng chỉ là "tôi nghe người ta nói".
Tự mình đi tìm hiểu, đi sâu vào vấn đề và mổ xẻ nó, từ nơi sinh ra những sản phẩm mà bạn muốn sale. Có như vậy bạn mới nâng tầm và tạo uy tín khi sale, chứ đừng nghe ai nói cả.
mình ghi nhận, nhưng cũng cần ng nắm rõ và chia sẻ thêm r mới tìm hiểu thêm thì với biết nào đúng sai dc. mình rất mong ban chia sẻ thêm thông tin,
VD: nhờ bạn mình mới biết thêm bason vs thủ thiêm hưng thịnh có mặt ở đấy,

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.613
113
mình ghi nhận, nhưng cũng cần ng nắm rõ và chia sẻ thêm r mới tìm hiểu thêm thì với biết nào đúng sai dc. mình rất mong ban chia sẻ thêm thông tin,
VD: nhờ bạn mình mới biết thêm bason vs thủ thiêm hưng thịnh có mặt ở đấy,
Search trong Group bđs này sẽ có rất nhiều thông tin về ĐTL cho bạn. Câu bạn hỏi tôi cũng đã từng chia sẻ ở đây.

Hạng D
16/12/09
1.177
10.766
113
Tình ra ĐTL gần hơn Vin Q9
Sao anh Vượng không đầu tư ở đây mà chọn chỗ Nguyễn Xiển vừa xa đường nhỏ. Anh tính làm vương quốc riêng hay sao

• Haha
Reactions: pamken