Hạng D
29/11/16
2.077
2.430
113
42
lợi nhất là mấy anh Bắc Rạch Chiếc, bữa trước trên group FB than vãn quá trời, kiện CĐT tùm lum, thoát hàng này kia, từ bữa báo viết Seagame thấy giá lên mà mấy anh k thèm bán
Bắc Rạch Chiếc muốn "giao lưu" với Nam Rạch Chiếc chỉ có nước đi trực thăng hoặc du thuyền.

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
lợi nhất là mấy anh Bắc Rạch Chiếc, bữa trước trên group FB than vãn quá trời, kiện CĐT tùm lum, thoát hàng này kia, từ bữa báo viết Seagame thấy giá lên mà mấy anh k thèm bán
Dự ớn nào cũng có bác than bác kg than bác ơi.
Chẳng qua là liên quan tới truyền thông thế nào thôi.
Từ Vin đến Sara, TML, Cát Lái, Phú Hữu, Vạn Phúc, PR... rồi đủ các dư ơn CCCC...có cái nào kg có vấn đề đâu.
Cứ nhảy vào nhóm kín của từng dự ớn là thấy hết.
Nhưng cũng có nhiều người lại ngon :) vì nhiều bác than quá nên giá rẻ vậy là các bác nhảy vào sau ôm và ăn :). Dự ớn nào suôn sẻ chút thì giá lên ào ào, nhày vào sau thì sao aen được :)

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Bắc Rạch Chiếc muốn "giao lưu" với Nam Rạch Chiếc chỉ có nước đi trực thăng hoặc du thuyền.
NRC có gì cho anh em giao lưu nhỉ.
Tiện ích ở nội khu cho các bác đại gia muốn yên tĩnh thôi mà.
E q2 mà chưa bao giờ ghé NRC để ké bất cứ cái gì cả :)

• Like
Reactions: RubyTran
Hạng D
29/11/16
2.077
2.430
113
42
Ăn nhậu thì qua Song hành XLHN với Trần Não đi bác.

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng D
12/7/13
2.071
7.752
133
Hồ Chí Minh
Qua cái cầu Rạch Chiếc thôi mà bác, sông rạch chiếc thì nhỏ
Các bác cứ vô cái hội CƯ DÂN BẮC RẠCH CHIẾC trên FB mà coi, tháng trước còn kiện tụng, than cđt k làm hạ tầng này kia, nhiều bác rao thoát hàng mà giờ hỏi là k bán đâu nhóe.
giống như 1 phút lên tiên vậy

Dự ớn nào cũng có bác than bác kg than bác ơi.
Chẳng qua là liên quan tới truyền thông thế nào thôi.
Từ Vin đến Sara, TML, Cát Lái, Phú Hữu, Vạn Phúc, PR... rồi đủ các dư ơn CCCC...có cái nào kg có vấn đề đâu.
Cứ nhảy vào nhóm kín của từng dự ớn là thấy hết.
Nhưng cũng có nhiều người lại ngon :) vì nhiều bác than quá nên giá rẻ vậy là các bác nhảy vào sau ôm và ăn :). Dự ớn nào suôn sẻ chút thì giá lên ào ào, nhày vào sau thì sao aen được :)

• Like
Hạng D
12/7/13
2.071
7.752
133
Hồ Chí Minh
NRC bây giờ mới gọi là khởi động nên chưa có gì giao lưu, 3 năm sau thì khác

• Like
Hạng D
29/11/16
2.077
2.430
113
42
NRC bây giờ mới gọi là khởi động nên chưa có gì giao lưu, 3 năm sau thì khác
Nam Rạch Chiếc theo nghĩa hẹp thì 3 năm, theo nghĩa rộng (bao gồm khu Nam Rạch Chiếc, Him Lam City, Saigon Sport City, Khu thể thao Nam Rạch chiếc) thì chắc phải trên 5 năm.

• Like
để em hiền
1/4/05
3.801
94.326
113
Sau đường Phan Xích Long, chỉ có mỗi đường 9A Trung Sơn là được gần giống. Quận 2 liệu có con đường nào được như vậy không @pheo@ , có nghĩa tất cả mọi thứ đều có trên 1 con đường, song hành thì XLHN thì ngắn quá, còn Trần Não thì quy hoạch nát rồi.

Hạng D
29/11/16
2.077
2.430
113
42
Sau đường Phan Xích Long, chỉ có mỗi đường 9A Trung Sơn là được gần giống. Quận 2 liệu có con đường nào được như vậy không @pheo@ , có nghĩa tất cả mọi thứ đều có trên 1 con đường, song hành thì XLHN thì ngắn quá, còn Trần Não thì quy hoạch nát rồi.
Phan Xích Long kiếm chỗ đậu xe để đi ăn chẳng có, đậu ngoài đường PXL thì quán không chịu bao anh “Hải cẩu”