Tập Lái
2/6/13
0
6
3
Dự án Kingdom 101 tại 334 Tô Hiến Thành Quận 10 liệu có tạo nên cơn sốt cuối năm khu nội thành

Em gửi các anh xem bảng mật độ dân số để đánh giá giá trị của vị trí dự án.Có thể thấy khu vực dự án là khu vực dân cư đông đúc và lâu đời nhất của thành phố.Việc sở hữu một bất động sản tại khu vực này không phải là dễ.Với những người ở quận 10 lâu năm như anh @michau83 thì càng hiểu rõ giá trị của khu vực này

Tập Lái
2/6/13
0
6
3
Giả sử nếu bây giờ đặt chỗ mà giá bán chưa công bố, đến 8/2018 ký hợp đồng MB, mới mở bán và công bố thì giá khi đó tăng lên quá mức thì sao. Có lấy tiền lại thì cũng mất 8 tháng cho mượn không 100tr. Mà đặt chỗ 100tr/căn, vậy 8 tháng bên sàn lấy 100tr/căn cũng không phải ít. giá bây giờ 55-60tr chưa VAT mà chưa chính thức thì mơ hồ thiệt. Nhà mẫu cũng chưa có. Nói CĐT mạnh sao không để khi nào có đủ pháp lý và mọi cái cơ bản hãy bán.
không bác ơi,đến ngày 6-1 sẽ kí hợp đồng cọc,lúc đó đã có giá rồi bác ạ,về pháp lý thì bác đăng ký bên em sẽ dẫn đi xem

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
hai tầng hầm,còn vấn đề bảo đảm chỗ đậu xe đến ngày 7 sẽ có thông tin chính thức cho anh,bây giờ em chắc chắn cho anh nội thất đồ điện nhập Đức,đá dùng trong nhà nhập từ Italia
Hôm nay ngày 7, có thông tin chính thức về chỗ đậu xe chưa bác?