Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Ngày nào cũng đi ngang, mấy em sale cầm tờ rơi đứng đầy đường, theo bác nào nói còn khoảng 1 chục căn thì suy nghĩ lại là phải con số đó không ?
Còn dự án đang ở giai đoạn nào thì ngày nào em cũng nghía từ trên cao, để em úp cho mấy bác coi hiện trạng.
Hiện tại chỉ mới xong cái văn phòng trước mặt, chứ nhà mẫu thì chưa thấy đâu.

• Like
Reactions: vuichoithoaimai
Tập Lái
9/9/15
12
49
28
34
Ngày nào cũng đi ngang, mấy em sale cầm tờ rơi đứng đầy đường, theo bác nào nói còn khoảng 1 chục căn thì suy nghĩ lại là phải con số đó không ?
Còn dự án đang ở giai đoạn nào thì ngày nào em cũng nghía từ trên cao, để em úp cho mấy bác coi hiện trạng.

Nhà mẫu ở trỏng đó.

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Em nắm giỏ hàng mà bác,bản thân em thấy cái cảnh sale đứng đầy cổng đó cũng thấy mất mỹ quan lắm,chủ đầu tư cái này hơi tệ còn nhà mẫu ở trong,bác cứ vào coi mất gì đâu,giờ chỉ còn block giữa thôi mà giá chắc sẽ cao lắm nên em cũng chưa muốn bán

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Em nắm giỏ hàng mà bác,bản thân em thấy cái cảnh sale đứng đầy cổng đó cũng thấy mất mỹ quan lắm,chủ đầu tư cái này hơi tệ còn nhà mẫu ở trong,bác cứ vào coi mất gì đâu,giờ chỉ còn block giữa thôi mà giá chắc sẽ cao lắm nên em cũng chưa muốn bán
Được nhiêu mẫu ?

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Đang có khách có nhu cầu mua căn 6 block d,chịu chênh 10% ,tầng trên 20 bạn nào có hàng nhắn nhé

Hạng B2
26/11/17
312
341
73
em đang có căn tầng 12 block D, căn 3a, có khách bán jup em nhé