Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/11/13
170
23
18
Thức xem f1 ngó nghiêng bên này nhiều điều bổ ích quá .

Hạng B2
27/1/13
184
201
43
E cũng vừa đi xem mà já vậy chát quá nhà 7x18 vào thật sự cảm giác rất bí sân trước bé quá @@! Nhà mình 1 xe hơi + vài xe máy là để chật sân, căn góc thì tận 17 tỏi @@!

Hạng B2
26/8/12
378
389
63
51
E cũng vừa đi xem mà já vậy chát quá nhà 7x18 vào thật sự cảm giác rất bí sân trước bé quá @@! Nhà mình 1 xe hơi + vài xe máy là để chật sân, căn góc thì tận 17 tỏi @@!
Em cũng chung cảm giác với bác khi vào cái nhà phố của PMH. Không có giếng trời lấy sáng. Phòng tắm không có cửa sổ. Phòng nhỏ, chỉ 1 cửa sổ. Phòng phía sau nhìn qua phòng của nhà sau lưng (cách 4m nhưng nhìn chính diện). Sân trước và sân sau cũng không riêng tư. Đứng ở nhà mình là nhìn tuốt được gần 5 nhà khác (và các nhà khác họ cũng nhìn tuốt nhà mình). Không khí trong nhà không thông thoáng, rất ngột ngạt so với bên ngoài nhà thì lại mát mẻ.

Túm lại em thấy nhà phố PMH cực kỳ chán, thiết kế cực kỳ ẹ, bức bí, giá quá cao. Điểm tốt mà em có thể thấy chỉ là bên ngoài căn nhà thôi, không phải bên trong căn nhà.

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Căn góc sale PMH chào em 20 tỷ đos bác .

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Em cũng chung cảm giác với bác khi vào cái nhà phố của PMH. Không có giếng trời lấy sáng. Phòng tắm không có cửa sổ. Phòng nhỏ, chỉ 1 cửa sổ. Phòng phía sau nhìn qua phòng của nhà sau lưng (cách 4m nhưng nhìn chính diện). Sân trước và sân sau cũng không riêng tư. Đứng ở nhà mình là nhìn tuốt được gần 5 nhà khác (và các nhà khác họ cũng nhìn tuốt nhà mình). Không khí trong nhà không thông thoáng, rất ngột ngạt so với bên ngoài nhà thì lại mát mẻ.

Túm lại em thấy nhà phố PMH cực kỳ chán, thiết kế cực kỳ ẹ, bức bí, giá quá cao. Điểm tốt mà em có thể thấy chỉ là bên ngoài căn nhà thôi, không phải bên trong căn nhà.
Có lẻ bác ở nhà to quen mắt nên 7* 18 thấy nhỏ em củng cảm giác vậy .

Hạng B1
2/8/09
90
64
28
bác thích thiết kế riêng thì mua đất về làm cũng được mà, đất PHM vẫn còn, rao bán đầy giá tầm 60-70t/m2. đất tầm 7-8 tỷ, xây thêm 3-4 tỷ nữa là xong :)

• Like
Reactions: cuongf11
Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
bác thích thiết kế riêng thì mua đất về làm cũng được mà, đất PHM vẫn còn, rao bán đầy giá tầm 60-70t/m2. đất tầm 7-8 tỷ, xây thêm 3-4 tỷ nữa là xong :)
Phải thật nhiều tiền mới về được bác ơi , chắc em về sadeco ven sông vừa sức em hơn .

• Like
Reactions: Oliu
Hạng D
26/8/05
3.936
22.912
133

Bác nói đúng, và nhiều bạn em cũng nói vậy. Họ đều nói PMH là cảnh quan và môi trường chỉn chu, sạch sẽ, quy cũ, chứ không hẳn đẹp, còn thiết kế từng khu thì chất lượng không tương xứng giá tiền. Mỗi khu Crescent Mall, Hồ Bán nguyệt là đẹp, còn lại chỉ thàm cỏ với lại thảm cỏ. Mà em nghi lắm, nhiều chỗ thấy cỏ, nhưng không biết sau này có làm cao ốc không.

Cái City Garden, SG Pearl, The Manor, The Vista với Sunrise mà bứng đem vô trong PMH mới đúng tuyệt!

Nhưng tổng thể, chưa thằng nào hơn vì VN mình thích thu tiền ngay, không chịu đầu tư.

Tập Lái
25/12/13
13
6
3
Bên kinh doanh PMH gọi điện chào em dự án nhà phố vườn mới tên là Mỹ Phú 3 . Em chưa sắp xếp được thời gian đi nghe presentation .
Sơ bộ là dự án gần Mỹ Phú 1, 2 và The Chateau . Giá từ 10 tỉ trở lên . Có nhà mẫu làm bằng " hộp diêm "
Em mạo muội quăng lên để các bác góp thêm it thông tin .

Để sau lễ nghe ppt về em sẽ tường thuật thêm .

Bác nào có biệt thự Mỹ phú 3 dạng liên kế cần sang nhượng,Em đang có khách thiện chí cần hợp tác.Bác nào có thông tin Em với nhé.Cám ơn các Bác nhiều !
Xin lỗi đã làm phiền.....

• Like
Reactions: saigonbanme
Status
Không mở trả lời sau này.