Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Ôm vào rồi, bán lại thanh khoản thế nào? Rao bán bằng giá gốc mua cách đây mấy tháng giờ có ai hỏi không bạn? Trước khi mua khách quan tâm vụ này lắm.

À, nếu bạn nói bán lại tốt, mình sẽ gửi 1 lô ở Aqua City, bán được rồi mới tính chuyện mua tiếp chỗ này, vì rao hơn tháng, cả chục đứa sales mà đi không được, chả ai hỏi cả. Đứa bán cho bạn mình, lúc bán vẽ tới Trời, giờ gọi nó cóc bắt máy nữa. :D
Sâu nổ nhiều sâu ko có tâm, biết tài chính khách tới đó mà kêu kh mua cái vượt quá hạn. Tới hạn đóng tiền khách ngộp sâu ko ra hàng dùm. Sâu em hôm trước nói có bạn tv mua mahatta dù khách có vài tỏi đủ dô đợt 1, tới lúc đóng tiền khách ra hàbg ko đc sâu trốn lun. Bởi vậy bên nova em chỉ chơi với 1 sâu đó giờ, sâu biết tài chính và gu mình nên khi có cái nào phù hợp hú em

• Like
Reactions: nguyendattai
Tập Lái
5/1/20
7
0
0
30
Góp ý thật với bác sale, ko chọc bác nữa, trên đây toàn mấy anh có tiền, bác quăng bài quảng cáo mà nội dung ghi ký tự loạn xà ngầu lên, là thấy bác ko tôn trọng khách hàng rồi, post mà bác còn ko thèm xem lại coi mình post cái gì, thì bác bán hàng được cho ai nữa.
Rút kinh nguyệt nhoen.
cảm ơn lời góp ý từ anh , em bỏ kí tự vô cho nỗi trội bài viết nhưng khi đăng lên thì bị vậy thôi , không biết thật hay đùa nhưng cũng cảm ơn vì những chia sẽ đó .

Tập Lái
5/1/20
7
0
0
30
Mấy sale này nghỉ dưỡng toàn tư vấn đầu tư lướt rồi sau ôm luôn.
nếu đã chọn nghỉ dưỡng để đầu tư thì anh chị phải xác định là lâu dài , 2 từ '' Nghỉ dưỡng '' cũng có lí do của nó , nếu đầu tư trong tphcm , anh chị có lướt liền dược không , và hiện tại dự án bên e có chính sách cam kết mua lại cho khách hàng sau 2 năm .

Tập Lái
5/1/20
7
0
0
30
Ôm vào rồi, bán lại thanh khoản thế nào? Rao bán bằng giá gốc mua cách đây mấy tháng giờ có ai hỏi không bạn? Trước khi mua khách quan tâm vụ này lắm.

À, nếu bạn nói bán lại tốt, mình sẽ gửi 1 lô ở Aqua City, bán được rồi mới tính chuyện mua tiếp chỗ này, vì rao hơn tháng, cả chục đứa sales mà đi không được, chả ai hỏi cả. Đứa bán cho bạn mình, lúc bán vẽ tới Trời, giờ gọi nó cóc bắt máy nữa. :D
vậy thì tuỳ theo căn và vị tri anh mua thôi ạ , chứ khách hàng mua gđ đầu tiên vẫn ra hàng và chuyển nhượng được .