Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/12/10
202
7.158
93
Xem comment cũng đánh giá sơ bộ được con người. Loại sale này tốt nhất tránh xa và không khá được.

• Like
Reactions: lucsi
Hạng B2
16/12/10
202
7.158
93
thế theo bác khí các nhà đầu tư có hỏi về pháp lý ko?, thế các nhà đầu tư có múc ko,
em nói trên cơ sở độ liều của mỗi người, ai cũng rành cả. thị trường bây giờ mở cả.
Bạn làm ơn đừng quote bài mình. Thanks.

• Like
Hạng B2
16/6/05
467
3.900
103
HCM
Ax ax Thấy mà tội nghiệp cho các bác ở chuồng kuk quá, mua mà ko biết khi nào nhận dc nhà, đem tiền tỷ cho nó ăn mà bị chúng chữi như cún con.
P/s: Máy bọn ma cô này chiếm dụng vốn kinh. Bạn em kts thi công nội thất xog cách đây gần 2 tháng, Nova ngâm tiền ký quỹ thi công cứ như không muốn trả.

• Like
Hạng B2
16/12/10
202
7.158
93
Ax ax Thấy mà tội nghiệp cho các bác ở chuồng kuk quá, mua mà ko biết khi nào nhận dc nhà, đem tiền tỷ cho nó ăn mà bị chúng chữi như cún con.
P/s: Máy bọn ma cô này chiếm dụng vốn kinh. Bạn em kts thi công nội thất xog cách đây gần 2 tháng, Nova ngâm tiền ký quỹ thi công cứ như không muốn trả.
Mình cũng nghe mấy anh thầu than phiền khi thi công cho chủ nhà trong chuồng cu họ nhà Nô: Bảo vệ mất dạy vòi vĩnh và gây khó dễ khi vận chuyển và thi công; quản lý thì như thớt Lex mấy anh đã than phiền; kết thúc thi công thì hàng tháng sau mới đòi được tiền ký quỹ (vài chục chai)... Nói chung cứ né xa cho lành.

Tập Lái
5/5/16
0
3
2

Khổ thật. bây giờ chỉ mua CC có sổ thôi

Tập Lái
21/3/16
49
983
88
39
Chính xác vì nằm kế cái nhà Thờ nhé. Mập lúc mua không có đi coi. Chỉ xem qua render và trên mạng thôi. Sau đó đi thực tế mới phát hiện. Trước đó cũng nhớ gần khu đấy có nhà Thờ mà k nhớ chính xác đoạn nào.
Thế mà khu nhà thờ Đức Bà bao nhiêu a mọc lên như nấm...:3dsoccer:

Status
Không mở trả lời sau này.