Tập Lái
6/1/16
12
56
13
44
Chắc bác chưa có thời gian ở khu nam thì phải. Thật lòng mình ở cả Bắc, Tây, và Nam rồi, mỗi khu không dưới 2 năm. Và lựa chọn cuối cùng là kết khu nam nhất (Q4,7,Nhà Bè, một phần Bình Chánh &Q8). Dân số càng ngày càng đông nhé bác, nhưng quy hoạch xây dựng rất rõ ràng không giống như các khu phía Bắc.
Em có 1 nền ở khu cotec Phú Xuân, 5 năm rồi xuống mà vẫn vậy. Khu của em xây tự do, ít người cất lắm.

Hạng B1
19/9/13
85
107
48
41
từ PMH đi đến chỗ này có bị dính chỗ nào ngập nặng ko các bác ? Trong nội khu có bác nào khảo sát có bị ngập ko chưa ? Em thấy có cái hồ điều tiết hy vọng trong nội khu khô ráo, nhưng cần confirm từ các bác ạ.

Hạng B2
4/4/16
248
308
63
Tp HCM
từ PMH đi đến chỗ này có bị dính chỗ nào ngập nặng ko các bác ? Trong nội khu có bác nào khảo sát có bị ngập ko chưa ? Em thấy có cái hồ điều tiết hy vọng trong nội khu khô ráo, nhưng cần confirm từ các bác ạ.
Thưa bác ! từ PMH xuống đi đường NHT tới dự án thì khô ráo hoàn toàn kể cả khi có triều cường và mưa nhé bác. Trong dự án cũng đã kiểm nghiệm qua các trận mưa kèm triều cường đợt vừa rồi đều khô ráo hết. Bác tìm đâu ở khu vực nhà bè được một nơi như thế? The star village thôi

• Like
Reactions: supernoodle
Hạng D
26/9/09
1.965
6.056
113
Thưa bác ! từ PMH xuống đi đường NHT tới dự án thì khô ráo hoàn toàn kể cả khi có triều cường và mưa nhé bác. Trong dự án cũng đã kiểm nghiệm qua các trận mưa kèm triều cường đợt vừa rồi đều khô ráo hết. Bác tìm đâu ở khu vực nhà bè được một nơi như thế? The star village thôi
khu này giá giờ nhiêu rồi bác, dự án có ép xây dựng trong thời gian bao lâu không

Hạng B1
19/9/13
85
107
48
41

Tuyệt !! Thanks bác

Tập Lái
8/12/16
5
22
3
em mua đường nhỏ giá 9tr ạ.
Em cũng định mua nên hóng review của các bác.

Giá: 9tr bác mua nền nằm cuối dự án, rìa kênh rạch đúng không ạ? Nằm trên hay bên ngoài em hỏi thì hết nền nhỏ 5x15 rồi.
Đường đi: xe hơi có đi đường LVL đc không ạ?
Pháp lý: có rủi ro gì không? em cũng có nghe sale tư vấn rồi nhưng vẫn hóng thêm từ các bác mua rồi.

Tập Lái
21/4/07
0
32
13
http://news.zing.vn/nhieu-tuyen-duong-o-sai-gon-lai-bi-ngap-khi-trieu-cuong-len-post698359.html
LVL, Nguyễn Bình ngập hết chứ sao không bác