Tư Vấn Đầu Tư Dự án Terra Mia Phạm Hùng

MRT confirmed
Tập Lái
27/1/20
12
3
3
37
Câu này chắc hỏi mấy ông CĐT :)), giờ tối thiểu cái đường thông ra Nguyễn Văn Linh chưa làm xong thì nói chi cái cầu. Nói chung bác nào muốn thì đầu tư thôi, chứ giờ 10 tầng rồi. Cũng khó nói hàng F1 hay F2+ ...
Mấy đứa sale nói em là nó mới chỉ tăng giá 1tr/m2 so với giá gốc đầu thôi bác . Em thấy bảng giá nó đưa từ tháng 8/2019

MRT confirmed
Tập Lái
27/1/20
12
3
3
37
Có bác nào biết chi tiết dự án này thêm tư vấn em với ạ ? Em nghe nói trong group này có bên CDT của dự án, bác Bavi hay Bác Mèo gì ấy ?

MRT confirmed
Tập Lái
27/1/20
12
3
3
37
Có bác nào biết thêm về dự án này không nhỉ ? Như giá theo em thấy là rẻ , vị trí đẹp không chắn view , mật độ căn hộ / sàn thấp mà không thấy ai quan tâm nhiều ?

Tập Lái
26/5/19
6
1
6
39
Sales tư vấn vẫn còn hàng chủ đầu tư, em cũng đang muốn mua mà lăn tăn quá. Bác nào cho em biết chút thông tin với. Ở khu này có được ko ạ, có bị mùi hôi của nhà máy xử lý nước thải ko?

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Cty em ngay khu T30 đây, mùa nắng quá thì lâu lâu mùi hôi nó bốc lên. Chả biết của khu nước thải hay đa phước...
Của CĐT hay của khách bán lại thì như nhau bác ạ. Chủ yếu giá nó hợp bác hay ko thôi, chứ giờ hết CĐT rồi nó bán xong rồi báo ngược lại cũng thế :D

• Like
Reactions: touch
Hạng B1
12/9/19
85
51
18
32
Cty em ngay khu T30 đây, mùa nắng quá thì lâu lâu mùi hôi nó bốc lên. Chả biết của khu nước thải hay đa phước...
Của CĐT hay của khách bán lại thì như nhau bác ạ. Chủ yếu giá nó hợp bác hay ko thôi, chứ giờ hết CĐT rồi nó bán xong rồi báo ngược lại cũng thế :D
Cái chung cư Tera có bị rủi ro pháp lý không nhỉ?

Hạng B1
12/9/19
85
51
18
32
Có bác nào biết thêm về dự án này không nhỉ ? Như giá theo em thấy là rẻ , vị trí đẹp không chắn view , mật độ căn hộ / sàn thấp mà không thấy ai quan tâm nhiều ?
Cái chung cư Tera có bị pháp lý gì không a? Em cũng đang quan tâm thằng này

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Khu này ngon mà! Cứ so giá cái này với cái Mizuki gì đó rồi quyết định! ;)