Tập Lái
13/9/17
31
0
6
36
Có vẻ hấp dẫn cho mấy nhà đầu tư với dự án này, có lẽ sẽ có nhiều người nghiên cứu cho mà xem

Tập Lái
14/9/17
17
0
1
37
Bác nào có thông tin chi tiết về dự án này, cho mình xin tư vấn mới được không?
Cứ lên trực tiếp được nhìn nhà mẫu và sẽ được họ trả lời trực tiếp thì có phải hay hơn không hả bác?

Tập Lái
13/9/17
31
0
6
36
Với những người có ý định mua căn hộ thì căn hộ ở dự án này có lẽ là ngó tới cái vụ an toàn PCCC dc đề cao nên khoái hehehe

Tập Lái
14/9/17
36
0
8
35
Với những người có ý định mua căn hộ thì căn hộ ở dự án này có lẽ là ngó tới cái vụ an toàn PCCC dc đề cao nên khoái hehehe
Cũng vì nghiên cứu kĩ về công tác PCCC ở các căn hộ chung cư mà nhà em chần chừ mãi chưa dám mua đấy, đọc xong về thông tin dự án này cũng an tâm phần nào

Tập Lái
13/9/17
17
0
1
37
Không biết căn hộ ở đây có cho trả góp không nhỉ, chứ dự án tự chữa cháy đảm bảo an toàn cho con người là mình cũng quan tâm chút, giờ ở sợ mấy cái thiếu an toàn kia nhiều

Hạng D
26/8/05
3.937
22.856
133
Mấy bạn sales trá hình cho mình hỏi cái: Làm như này lãnh lương 1 cục hay theo doanh số bán hàng? Mình thấy mấy bạn tạo nick giả rồi postqua post lại mà có ai quan tâm đâu, nên chả hiểu anh Tâm giả tiề như nào? Có hiệu quạ mẹ gì đâu mà giả tiền!
Chưa kể, còn tạo effect ngược, ghét, không thèm tham quan hay tìm hiểu.
Tiếc cho anh Tâm! Thuê lũ sales ăn hại, tiếp thị phản cảm và ngu quá.

Tập Lái
22/12/16
12
503
63
Lùa gà.
Mấy bạn sales trá hình cho mình hỏi cái: Làm như này lãnh lương 1 cục hay theo doanh số bán hàng? Mình thấy mấy bạn tạo nick giả rồi postqua post lại mà có ai quan tâm đâu, nên chả hiểu anh Tâm giả tiề như nào? Có hiệu quạ mẹ gì đâu mà giả tiền!
Chưa kể, còn tạo effect ngược, ghét, không thèm tham quan hay tìm hiểu.
Tiếc cho anh Tâm! Thuê lũ sales ăn hại, tiếp thị phản cảm và ngu quá.
Mình mới thắc mắc pccc tự động hơn hẳn các chcc khác????. Giờ 2018, yc thiết kế pccc của VN còn cao hơn Sing nhưng ctac bảo trì, vận hành, ý thức khi vào ở mới quan trọng.

Hạng C
11/10/17
915
9.060
93
bởi vì lợi thế tự chữa cháy nói chung chung ko có ý nghĩa gì nhiều khi hữu sự