Tập Lái
19/5/15
36
14
8
Gia Cát Dự cho Venita cái: khoảng 8-10 sàn nhảy vào bán. Mỗi sàn 20-30 căn là Max. Còn lại hàng ngoại giao Khang Điền. Khi công bố sàn F1 thì mỗi sàn ít nhất cũng phải từ 100-200 giữ chỗ, cá biệt có sàn nhiều hơn. Vậy nên có một số bác giữ chỗ 1-10 đang rung đùi và hét một cái giá tốt nhất.
cũng không phải vậy đâu bác. Dự án hot căn hộ hay đất sốt thỳ còn lướt số lướt cọc được chứ nhà phố khó khả thy lắm. Chứ có ít tiền chăm chăm vào mua để lướt thỳ nên bỏ ý định đó tội khách mà khách cũng mất tiền.

• Like
Reactions: Candice_ Bliss
Hạng B2
9/7/18
189
79
53
31
Gia Cát Dự cho Venita cái: khoảng 8-10 sàn nhảy vào bán. Mỗi sàn 20-30 căn là Max. Còn lại hàng ngoại giao Khang Điền. Khi công bố sàn F1 thì mỗi sàn ít nhất cũng phải từ 100-200 giữ chỗ, cá biệt có sàn nhiều hơn. Vậy nên có một số bác giữ chỗ 1-10 đang rung đùi và hét một cái giá tốt nhất.
Haha, nghe thu hút quá bác, chắc phải giữ vài số ở vài F1

Tập Lái
Làm gì mà nhà phố Khang Điền cho 8-10 sàn F1 bác. Em tự tin đoán khoảng 4-5 sản là hết cỡ . Với lại Không biết mỗi F1 được 10 căn không nữa. Chứ được giống bác nói 20-30 căn mỗi sàn thì em mừng quá :D

Hạng B2
30/8/16
372
403
105
Tp HCM
Rất khó lướt nhé. Căn thỳ sẽ có nhưng lướt không khả thy lắm
Nhà phố Khang Điền luôn có sức hút. Và Khang Điền luôn biết cách làm thị trường. Và bán hàng luôn chọn được thời điểm tốt.

Tập Lái
19/5/15
36
14
8
Nhà phố Khang Điền luôn có sức hút. Và Khang Điền luôn biết cách làm thị trường. Và bán hàng luôn chọn được thời điểm tốt.
vân em là sale em tư vấn khách vậy thôi anh. Giá khá cao so với khu vực. Thường căn hộ thỳ bên em hay lướt được cho những căn đẹp còn bên Nhà phố thỳ hơi khó chứ không phải ko được, Ở đây em chỉ nói nếu ai xác nhận lướt để vào thỳ không nên thôi, tại ôm rủi ro hơi lớn bác à

• Like
Reactions: Candice_ Bliss
Tập Lái
26/6/19
2
0
1
31
biết tin ai bây giờ?
Anh cần thông tin chính xác thì inbox em ạ. Do Chủ đầu tư chưa công khai gì hết, nên đang book nội bộ và các thông tin liên quan không công khai được ạ.

Hạng B1
26/10/16
52
24
18
39
Anh cần thông tin chính xác thì inbox em ạ. Do Chủ đầu tư chưa công khai gì hết, nên đang book nội bộ và các thông tin liên quan không công khai được ạ.
Bác Ib thông tin giúp em với, thanks bác nhiều

Tập Lái
1/7/19
1
0
1
39
Ib em với ạ