Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
5/2/07
781
4
0
46
e thì mới short sell thằng Ree! xu hướng giảm điểm rõ nét! hy vọng thằng Ree rớt vài ngòn kiếm một ít nuôi ll :):) cai lâu rùi khó chịu wá :D

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
hôm nay máu nhuộm bến T. Hải. Trong đại hội CĐ vùa rùi, bà Thanh TGĐ kiêm Chủ tịch HDQT tuyên bố sẽ bán bớt CP của mấy cty như Mai Linh, etc.. em hỡi ôi luôn.. bà nói thế thì giá CP sẽ xúm nhau lao đầu xuống

Hạng D
28/7/08
2.284
3.716
113
cowardsp nói:
hôm nay máu nhuộm bến T. Hải. Trong đại hội CĐ vùa rùi, bà Thanh TGĐ kiêm Chủ tịch HDQT tuyên bố sẽ bán bớt CP của mấy cty như Mai Linh, etc.. em hỡi ôi luôn.. bà nói thế thì giá CP sẽ xúm nhau lao đầu xuống

Bà này là ai bác ui?

Cổ phiều nào? hay tất cả? bác nói làm em lo quá!

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
viktor nói:
cowardsp nói:

Bà này là ai bác ui?

Trùi ui, bà Mai Thanh đó, nổi tiếng 1 trời, từng ngồi kế ông Bush khi Bush thăm sàn ck Việt Nam đó

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51
cowardsp nói:
viktor nói:
cowardsp nói:

Bà này là ai bác ui?

Trùi ui, bà Mai Thanh đó, nổi tiếng 1 trời, từng ngồi kế ông Bush khi Bush thăm sàn ck Việt Nam đó

Bán để khỏi trích quỹ dự phòng, lại có tiền xoay sở việc khác. Bà ấy cũng đâu dại bán cho giá xuống, trước khi bán bà ấy sẽ kéo 1 số đồng minh đẩy thị trường lên rồi mới củ xả theo chiều xuống. AE nhạy bén canh me lướt theo bọn họ chắc cũng kiếm được chút ít mua sữa cho con:D

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
bán là lỗ thiệt luôn chứ ko phải lỗ trên sổ sách

Hạng D
28/7/08
2.284
3.716
113
Các bác làm ơn đừng nhắc đến ML! (đụng đến nỗi đau của em).

@ng...: làm gì có cửa 2x ! hiện không biết 0.x nào? đếm bằng một bàn tay vẫn thừa ngón!!!

Status
Không mở trả lời sau này.