Hạng B2
17/2/06
313
11
18
RE: Dự đoán doanh số của VAMA tháng 8

@ Mod : Giúp bác Casper , mod ơi ! Em cũng đang tò mò số liệu này lắm .

Thanh Củi nhé .

Trích đoạn: Casper

Trích đoạn: Anh_Vu

Nguồn nào vậy bác ?
Em nhớ là , Hon khai trương 24/8 . Doanh số VAMA fix hình như 24-25/8 ; nếu vậy , đây là doanh số của ngày khai trương ( Không phải tháng 30 ngày ) .

:)
nguồn VAMA đấy bác, em định gửi file lên mà không biết đính kèm cách nào
theo thông lệ thì các hãng gửi báo cáo vào ngày làm việc thứ 2 của tháng kế tiếp. Còn Honda gửí số bán tính đến ngày nào thì em chịu

Hạng B2
6/9/06
128
6
0

Với Doanh số nghèo nàn thế này, không biết các nhà đầu tư có tính chuyện thu hẹp sản xuất không nhểy
.. Thị trường Việt Nam các nhà sản xuất nước ngoài vốn chỉ đưa vào những sản phẩm cấp thấp .. nếu thu hẹp nữa chắc phải quay lại thời xe 2 bánh quá :(

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Em nghi VAMA cung cấp số liệu dỏm quá, hay là họ thù ghét HDV. Cả nước bán 27 chiếc chỉ đủ cho HDV phân phối nội bộ.
Riêng xa lon Tây hồ đã bán hết quota 100 xe, hỏi 2.0 thì hết chỉ còn 1.8, quay lại hỏi 1.8 cũng hết chỉ còn 1.2.
Hay là số xe này bán hết tái xuất sang Căm ngay mất rùi nên không tính. Bác drivingcar đâu rùi ra cần fơm cái nhỉ.

Hạng B2
6/9/06
128
6
0

Honda bán nhiều vậy sao [:-]... Nếu đúng như lời Datsun ... quả là tin mừng cho các Fan cua Honda ..

Hạng B2
28/8/06
454
0
0

Trích đoạn: Datsun

Em nghi VAMA cung cấp số liệu dỏm quá, hay là họ thù ghét HDV. Cả nước bán 27 chiếc chỉ đủ cho HDV phân phối nội bộ.
Riêng xa lon Tây hồ đã bán hết quota 100 xe, hỏi 2.0 thì hết chỉ còn 1.8, quay lại hỏi 1.8 cũng hết chỉ còn 1.2.
Hay là số xe này bán hết tái xuất sang Căm ngay mất rùi nên không tính. Bác drivingcar đâu rùi ra cần fơm cái nhỉ.

Hì hì
đấy là số Honda báo cho VAMA mà bác, ai dại gì đi sửa số làm gì, kiện cáo mệt người.
mà bác nói Honda Tây Hồ có quota 100 chiếc thì em nghĩ là không đúng rồi, đến hết tháng 8 HVN mới sản xuất được có 150 chiếc, có 4 đại lý ---> mình Tay Ho chiếm 2/3 rồi à????

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Em đọc thấy bác drivingcar tuyên bố thế mà, em đâu có quan tâm tới civic đâu :D:D:D