Hạng B2
26/2/15
296
231
43
Bạn gái đã ra điều kiện phải ngủ chay, đụng tới là chia tay luôn, vậy mới khổ chứ
Bạn gái e lúc trước cũng nói câu này, vậy mà tối đến em muốn ngủ yên mà nó không cho đó bác, nó lại cứ mò qua cám dỗ đời trai em đó bác, và em đã đánh mất tuổi thơ ngây trong đêm đó bác ạ. thế mới đểu chứ. Nên các cụ dạy " đừng nghe những gì con gái nói " là cấm có sai ạ.

Hạng D
30/3/09
1.113
1.198
113
Em mới đi DL cùng bạn và gia đình, thấy KS Đường Sắt DL đường quang trung ok, giá rẻ 250k/phòng, chỗ để xe rộng rãi có sân khuôn viên vườn bên ngoài với các biệt thự biệt lập khoảng 10 phòng mỗi căn, ko biết mấy căn mới xây nội thất và tiện ich thế nào còn căn em ở hơi cũ nhưng thích cái không gian bên ngoài rộng rãi như công viên đầy hoa, đẹp yên tĩnh .

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Bạn gái e lúc trước cũng nói câu này, vậy mà tối đến em muốn ngủ yên mà nó không cho đó bác, nó lại cứ mò qua cám dỗ đời trai em đó bác, và em đã đánh mất tuổi thơ ngây trong đêm đó bác ạ. thế mới đểu chứ. Nên các cụ dạy " đừng nghe những gì con gái nói " là cấm có sai ạ.

Đọc bài này của bác, rồi nhớ lại chuyện ngày xưa của mềnh mà thấy hận đời, hận người.
Mình bị y chang luôn - Uổng phí 40 năm che đậy & gìn giữ.

Hạng B2
5/4/13
149
160
43
tối đà lạt mộng mơ, lạnh, lãng đãng sương . trên giường có 2 con người mặc đồ ngủ, nằm ôm nhau mà chẳng làm gì thì anh ấy bị thiến, cô ấy lãnh cảm cmnr . không thì chỉ cần anh ấy dạo 1 màn làm nóng tay chân thì cô ấy đã co quắp cả người rồi . ảnh giả bộ làm con kiki , đánh hơi 1 lượt khắp người là cô ấy sẽ giết ảnh nếu ảnh ...dừng lại . cuối cùng, su khi đánh hơi là con kiki phải giơ chân làm 1 phát đánh dấu lãnh địa của mình . nhớ đừng căng thẳng quá mà hành động chệch choạc nhé . 1 tiếng sau là có thể chơi trò đánh hơi lần nữa rồi đó . nhớ là giữa các lần đánh hơi nhớ uống nước, ngủ sâu lấy sức và đừng đánh hơi quá 4g sáng. ngủ đến 10g dậy, đánh hơi tiếp nhé . chúc bác chủ nhiều lần dìu cô ấy lên thiên đàng . và nhớ dùng thiết bị BHLĐ kẻo phải cưới gấp nhé
Bác này bị ám ảnh Phim, Truyện nè...:3dcuoi:

Hạng D
12/3/11
1.597
66.208
113
Tiền Giang, gò công
Bác này bị ám ảnh Phim, Truyện nè...:3dcuoi:
bác mà chuẩn bị sơ sài, hành động rập khuôn là nhanh tạo ra sự nhàm chán, phụ nữ không thích như vậy đâu, họ tò mò rồi sẽ có lần bị bạn đồng giới lừa cho thử -> quá nguy hiểm, bị đồng nghiệp mơn trớn , sa ngã -> mất vợ vì kỹ năng quá tệ . lúc em còn nhỏ xíu đã nghe bọn thô tục chửi : bú c, bú l... này nọ, em không tưởng nổi là có chuyện như vậy, sau này mới ngạc nhiên, họ khôn có sách báo, phim ảnh... vậy ai dạy họ : là các thế hệ truyền miệng nhau về kỹ năng, kỹ thuật ???

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
ăn thế có nhiều quá không bác ơi :))
Ăn vậy là bội thực, lên Đà Lạt ngoài "ăn" còn nhiều thứ khác thưởng thức lắm bác à, nghe mấy bác ấy nói mà làm theo có ngày lếch về.