Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Bác ăn giúp e một tô bánh canh đa cá rô nhé món đó rất ấn tượng với e, vào SG e mời bác ly cafe hihi.
Bác có địa chỉ ở đâu không mình ghé ăn rồi chụp hình gửi Bác để khi về SG có bằng chứng đòi Bác ly cafe chứ :p

• Like
Reactions: NhaNong
Hạng B1
12/7/14
58
41
28
37
Cứ đọc mấy bài như này lại lên cơn nghiện :(
Mà nghiện là dở rồi :))

Hạng B2
2/11/20
123
73
28
Bác có địa chỉ ở đâu không mình ghé ăn rồi chụp hình gửi Bác để khi về SG có bằng chứng đòi Bác ly cafe chứ :p
Gần 20 năm rồi làm sau nhớ được quán đó bác, chỉ nhớ mang mán con ghệ lúc ăn với nó thôi, bác nói có ăn là được mời ly cafe và e ngồi nghe bác kể chuyện về hành trình của bác để làm động lực kkk.

• Like
Reactions: Bibim
Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Gần 20 năm rồi làm sau nhớ được quán đó bác, chỉ nhớ mang mán con ghệ lúc ăn với nó thôi, bác nói có ăn là được mời ly cafe và e ngồi nghe bác kể chuyện về hành trình của bác để làm động lực kkk.
Nhất định lấy ly cafe của Bác. Mà bánh canh đa cá rô của Bác ăn ở tỉnh nào?

• Like
Reactions: NhaNong
Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Mình gửi xe hôm trưa thứ Ba 21/06 nhưng tối hôm qua 23/6 là xe đã tới Hanoi, sớm hơn 1 ngày so với dự định. Cảm giác lần này đi nó lạ lạ hồi hộp sao đó (chắc là lần đầu làm chuyện này quá).
Nôn tới mai để ra gặp em nó cùng rong rủi các cung đường thôi.

Du lịch Hè 2022 Xuyên Việt 1 chiều 3,000 km cùng Bim già

PS: mới download 1 mớ nhạc Tây Bắc để trên đường nghe thử xem cho nó phù hợp luôn. :p

Kế hoạch đã lên, xe đã ra HN thì lên xe nhấn ga thôi, chỉ hơi tiếc là bác đi vào mùa hè, mưa nhiều sẽ ko có nhiều cảnh đẹp như mùa thu, thứ nữa bác không đi luôn cung Đông Bắc, cũng có nhiều điều hay để...trải nghiệm. Chúc gia đình bác có chuyến hành trình trải ngiệm an toàn & vui vẻ.

Hạng B2
2/11/20
123
73
28
Mình gửi xe hôm trưa thứ Ba 21/06 nhưng tối hôm qua 23/6 là xe đã tới Hanoi, sớm hơn 1 ngày so với dự định. Cảm giác lần này đi nó lạ lạ hồi hộp sao đó (chắc là lần đầu làm chuyện này quá).
Nôn tới mai để ra gặp em nó cùng rong rủi các cung đường thôi.

View attachment 2733793

PS: mới download 1 mớ nhạc Tây Bắc để trên đường nghe thử xem cho nó phù hợp luôn. :p
Úp hình lên cho mọi người thẽo dõi nha bác?

• Like
Reactions: Bibim