Hạng B2
6/9/06
366
276
63
Alone In The Dark
Thấy mấy ông ngộ nhỉ. Bài viết ngta về du lịch chứ có chử quảng cáo méo đâu mà zô nói này nói kia như đúng rồi .....
Ở trong này ai đi du lịch mà kg chụp lại chiếc xe đồng hành cùng mình làm kỹ niệm kg ???
Còn xe nó biển gì thì kệ bà nó. Miễn sao nó kg liên quan tới quảng cáo là được rồi.
Cảm ơn anh chủ chia sẻ nhiều cái hay. Em đang tính làm chuyến mà chắc đi theo tuor của Vin luôn quá, giờ chưa dư thời gian nên kg ôm xe đi trải ngiệm đc .
Thanks bác nhiều :)
Bác cứ mua voucher đi rồi tranh thủ đi... giờ học sinh chưa nghỉ còn đỡ đỡ vào hè chắc lại chen nhau.. em sợ cảnh đó nên mới đi trước.. tranh thủ phép năm trước còn nên bào luôn

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng B2
9/9/16
335
360
63
37
Bài viết chi tiết, cảm ơn bác, vợ chồng e cũng đang đắn đó ko biết nên đi máy bay hay lái xe, kiểu này chắc lái xe cho sướng :D

• Like
Reactions: zerobuon
Hạng B2
6/9/06
366
276
63
Alone In The Dark
Chúc mừng bác có chuyến đi thú vị. Trước em cũng đi một chuyến, do không biết đường nên thằng Google Map nó chỉ em đi vào đường ruộng. Đi từ Rạch Giá về Hà Tiên đi vào những đoạn đường xấu kinh khủng, thậm chí mém nữa là kẹt trên cầu vì cầu quá hẹp, rồi đi qua gầm cầu cụt phải de xe lại vì không thể quay đầu. Đúng là trải nghiệm không thể nào quên.
Lần này đi lại thử đi bác.. đường ok lắm