Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
Next.
Bớt tự diễn đi.
Thái độ tự diễn làm người khác bực.
Cần hiểu rõ điều đó.
Vẫn còn thớt có còm của anh xác nhận kêu người đánh Jeans đó, Jeans chửi trung cộng thì anh bay vô chửi Jeans sấp mặt, còn thớt đó anh, giờ quay qua nói em tự diễn làm anh bực, anh bực thì đừng cà khịa với em, lớn hơn em có 4-5 tuổi thôi mà mau lẫn hè:D

• Like
Reactions: tt0000
Hạng F
12/9/10
6.652
41.207
113
48
Bà Tó
Vẫn còn thớt có còm của anh xác nhận kêu người đánh Jeans đó, Jeans chửi trung cộng thì anh bay vô chửi Jeans sấp mặt, còn thớt đó anh, giờ quay qua nói em tự diễn làm anh bực, anh bực thì đừng cà khịa với em, lớn hơn em có 4-5 tuổi thôi mà mau lẫn hè:D
Moá , nghĩ sao mà rảnh đi đánh lộn hay kêu người ta đánh Jeans ?
Đm , anh rảnh chứ anh đâu có bị điên ?

Lải nhải chuyện hôm kia hôm kìa mà nó ngoài kí ức hoài. Mệt .

Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
Moá , nghĩ sao mà rảnh đi đánh lộn hay kêu người ta đánh Jeans ?
Đm , anh rảnh chứ anh đâu có bị điên ?

Lải nhải chuyện hôm kia hôm kìa mà nó ngoài kí ức hoài. Mệt .
Nói chung em không có bình luận gì thêm!

Hạng B2
5/12/19
384
7.909
93
25
Xưa nay phe M16 luôn ca ngợi Sài Gòn là “ Hòn Ngọc Viễn Đông” là “ Paris trong lòng kính”, là thời đại phát triển rực rở của nền kinh tế điển hình trong khu vực.

Jeans chỉ nghe nói chứ thực sự không biết dựa vào đâu để nói SG HNVĐ.

Kinh tế, chính trị, môi trường, văn hoá ra sao khi chiến tranh vẫn liên miên?
Đĩ nhiều & giá rẻ

Hạng D
1/9/14
2.304
84.246
113
Sai Gon
Mà em đang thắc mắc về HNVĐ, anh hay thích cà khịa, đến hồi em cà khịa lại thì giẫy nãy, thôi em cũng biết tánh anh vậy rồi nên next thôi, kẻo hồi lại kêu đệ lên đánh em, :D
Chim câu nhìn húng vậy thôi chứ hiền lắm.

--hangxom said--

• Haha
Reactions: tt0000
Hạng F
12/9/10
6.652
41.207
113
48
Bà Tó
Chó cắn thằng nào hỏng dẫn link kèm chú thích.

Mồm lúc nào cũng tự nhận lãng tử gì mà để bụng thấy ớn.

• Like
Reactions: tonjohn
Hạng D
13/2/09
3.363
18.848
113
Bình Dương
Chuột sai rồi.

HNVĐ là do đám lính lê dương của Pháp kháo với nhau thôi. Sau một hải trình dài đằng đẵng, tối tăm, mệt mỏi, đói khát từ bên Pháp qua tới nơi thì được chơi gái trinh, được thưởng thức của ngon vật lạ, được đạp lên đầu của những người nô lệ phải nai lưng phục vụ...

Sài Gòn khi đó bé bằng cái lỗ mũi, chủ yếu phục vụ tầng lớp cai trị cộng đám thương nhân người Hoa và đám người Việt vì lọi ích cá nhân mà ủng hộ chính sách cai trị của Pháp lên đồng bào của mình.

Chứ ngọc với cả ngà cái khỉ mốc gì...

Chuột đã thông ... à mà thôi Chuột xin lỗi Dzin đi.
Chỉ có còm này là trả lời đúng 80% câu hỏi của anh din...