Hạng B2
1/4/07
409
7
18
Tks bác TuanKen, mấy bác thuờng off ở SoHo vào lúc nào để e join với ah ?

Hạng D
4/3/11
2.132
1
36
38
Tuyêni30 nói:
Và giờ anh lại đang rao bán!!!! Đâu là điểm dừng vậy Kenny ơi!
e chỉ rao trong 1 tuần thôi a ,ko bán được thì thôi để chơi luôn , mà nếu để chơi e nghi e nó sẽ Nhang Sắc Mỷ Miều hơn hihihi

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
kennysport nói:
Tuyêni30 nói:
Và giờ anh lại đang rao bán!!!! Đâu là điểm dừng vậy Kenny ơi!
e chỉ rao trong 1 tuần thôi a ,ko bán được thì thôi để chơi luôn , mà nếu để chơi e nghi e nó sẽ Nhang Sắc Mỷ Miều hơn hihihi
Theo bản thân anh thấy thi chiêc Ducati này là hợp vơi Kenny nhất, đẳng cấp sành điệu và hợp với dáng em!!! Và 1 điều quan trọng nhât là Kenny đi biển Nhà Nghèo ko sợ xxx

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Em này hình như là Ducati GT1000 sport classic, Duy đang rao bán 2xxxx usd thì phải?

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
696 chạy ổn kg các bác, em đang mon men qua DUK thì thấy con này ổn so với dáng em ( vốn đã ốm yếu :D ), chir lăn tăn mỗi cái đi off sợ đu theo các bác kg nổi hehehe

Hạng D
4/3/11
2.132
1
36
38
Ricky_do nói:
696 chạy ổn kg các bác, em đang mon men qua DUK thì thấy con này ổn so với dáng em ( vốn đã ốm yếu :D ), chir lăn tăn mỗi cái đi off sợ đu theo các bác kg nổi hehehe
duke đi thì ổn định lắm bác, con này có lần lên service ducati thấy e nằm đó, có leo lên ngồi thử cảm giác rất ok , mua con này được đó bác
@ a tuyên : hhihihihi thì biển NN giấy tờ đàng hoàng mà sợ gì a , đâu phải xe miên đâu , chẵng qua nhà nghèo ba má đông nên phải đi xe này 1 time để kiếm tiền đóng tiền ra biển trắng a ah , chứ giờ thì đi biển NN cho nó sang kakkakka

Last edited by a moderator:
Hạng B1
3/12/11
57
0
6
nghe các bác nỏi về biển... e mới tham gia nên hơi rối ....cho e hỏi .....biển NN với biển trắng , khác nhau thế nào ? nguồn gốc ? tks các bác

Hạng D
4/3/11
2.132
1
36
38
KidRider nói:
nghe các bác nỏi về biển... e mới tham gia nên hơi rối ....cho e hỏi .....biển NN với biển trắng , khác nhau thế nào ? nguồn gốc ? tks các bác
NN muốn ra biển Trắng bình thường thì phải đóng thuế, còn ko thì cứ cầm đó mà đi , vì nó là xe hợp pháp, với 1 điều nữa là 2 cái có cùng màu trắng hehhehe