Hạng B2
20/12/13
102
3
18
Nhìn clip thì có thể kết luận là bác Ranger đã tính đi rồi nhưng chắc xe máy chửi với theo (chắc cũng do bác Ranger chửi trước) nên mới xảy ra đánh nhau. Cơ mà bác xe máy cũng đâu vừa, sau khi thua hiệp 1 vẫn còn quay lại để làm tiếp hiệp 2 :|
Lúc đó ko phải nó đi đâu bác,mà nó dừng xe,(lúc xe nó còn số đấy) nên xe nó nhóm lên tí,em ước gì lúc đó 2b có đem dao,là sẽ có phim hay,ko biet lúc đó thằng nào ngu hơn ;)))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/10/13
114
191
43
no where
Thằng 2b ngu đã đành, thằng 4b cũng ngu bỏ mịa, đạp nó cái nó lăn mẹ nó ra đập đầu xuống chết toi thì lúc đó 4b nhục hơn con chóa nha nha.

Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
e không ủng hộ việc đánh nhau z. có thể ai rơi vô trường hợp như bác ranger đều tức cả. nhưng mà cần phải có cái đầu lạnh, chứ ko nên đánh người ta như z. nói chung cả 2 chú ấy không phải dạng vừa đâu.

Dạng rộng ấy chứ vừa gì. Lại về tu luyện tiếp, ra đường người ta đúng hay sai thì cũng không phải chuyện của mình.

Hạng B2
4/6/12
228
216
43
Cả 2 đều hổ báo
vote cho mấy anh hai chín.
:3dcuoi:
Cũng chẳng biết bác bênh ai trong trường hợp này vì thấy bác com 50/50 nên em mới thấy lạ hỏi bác. Thằng chạy xe honda kia sai rõ ra đấy rồi, chắc chắn thằng đó còn cố cãi hay nói láo nên bác bán tải mới hành động chứ sướng gì oánh nhau ngoài đường vì chạy xe hơi thì dễ bị đòn thù lắm.
Có lần em chứng kiến ông taxi bị mấy thằng trẻ trâu chạy honda ném gạch vỡ kính hậu mà thấy cám cảnh cái xã hội này. Sai lè lè mà ko mở mồm nói dc 1 lời xin lỗi, nên thấy bác còm như bên trên thì cũng thấy rứa rứa.

• Like
Reactions: notcold
Hạng B2
27/3/15
412
310
63
có chửi hay ko thì ko biết, nhưng chắc chắn nó ko lao vào đánh otô trước. Theo e thì nên để cách hành xử đó mà làm việc với xxx thì hay hơn nhìu
XXX làm vậy em sợ nó vầy nè :3dquaytay:

Tập Lái
4/11/12
16
7
3
xem mà hồi hộp quá... cứ hy vọng anh Ford Ranger knock out thằng xe máy : ))))