Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Bác cho em giá 2 cặp:
1. Denso Nhật,
2. Bosch xịn. Loại nào hầm hố nhất đó.

Và giá lắp nha.

Xe em Kia Rondo.

Thanks!

Hạng B2
8/9/16
419
338
63
46
Bác cho em giá cặp denso vào ib.
Và công lắp đặt bao nhiêu ?
xe Mazda 3 FL

Tập Lái
7/1/18
1
1
3
45
e có thể cho a giá cả và khác nhau của mấy loại kèn được k?(denso,bosch,...). xe a là Mitsu Pajero Sport 2017. Cám ơn e..Có gì cho a địa chỉ bên e luôn nhé.

Tập Lái
17/5/16
25
13
3
40
Em có ông anh cho cặp kèn tháo xe, mà của hãng Mitsuba. Mấy bác cho em hỏi kèn này là của xe nào vậy? Em thấy hãng lạ quá!

Tập Lái
12/9/14
4
15
3
39
- Bác nào thích dùng hàng xịn thì em mời các bác sang em, em thử âm thanh cả 2 để dễ so sánh. Đảm bảo nghe âm thanh của kèn xịn là ghiền liền.
- Đây là bộ kèn bác chủ đã lắp từ trước. Thợ lắp nằm dưới thấp, cao hơn mặt đất đúng bằng khoản sáng gầm xe. Nếu mà gặp đường ngập, lội nước là toi luôn cặp kèn. Sau khi thử trực tiếp thì bác chủ chọn ngay cặp Denso Japan, bỏ cặp Denso Indonesia mới lắp chưa bao lâu.

- Đây là bộ kèn xịn của Denso em mới nhập về.

Cách in chữ và kí hiệu khác hẳn loại trên

Trên đầu mỗi điện cực đều có lớp silicone chống oxy hóa. Và trên hàng xịn thì ngoài 2 điện cực hoàn toàn không có tán nhôm và ốc chỉnh âm.

Chữ in nổi trên mặt đèn cũng sắc nét và có nét đậm hơn

Hộp màu xanh, có tem hàng chính hãng, và có luôn mã vạch cho mỗi sản phẩm.

Bộ kèn được lắp ở vị trí cao hơn, nằm dưới đèn lái, ở vị trí này thì không sợ bị ngập nước.

Cho mình giá của cặp Denso made in Nhật nhé bạn. Tks.

Tập Lái
26/9/15
13
7
3
34
Dạ, hiện e đang phân phối hàng Denso Japan với hàng Bosch xịn đó ạ, về tiếng thì Denso nghe ấm hơn, còn Bosch thì nghe đanh và tiếng dữ hơn so với kèn Denso ạ. Thông tin về giá em gởi sang pm bác nhé.
Thân!
Bác inb mình giá 2 bộ kèn sò nha bác.

Tập Lái
26/9/15
13
7
3
34
Denso ghi Indo thật ra là hàng TQ lên đó bác, nếu bác thích trải nghiệm và phân biệt Denso Japan thì em mời bác samg em nhé, em thử cho bác nghe trực tiếp luôn, Denso Japan nghe trầm và hay hơn Indo rất nhiều. Có cả kèn Bosch xịn SX tại TQ và tại Đức luôn. Kèn Denso Japan cầm chắc tay và nặng hơn hàng TQ ghi made in Indonesia. Độ bền thi bao bác xài thoải mái luôn.
Bác cho mình giá của kèn denso với bosh nha bác,kèn sò.

VIP CARD MEMBER
15/12/09
132
13
18
Còi bosch có mấy loại là ec6, h3c, h3f ... có gì khác nhau , mình đang phân vân quá. Loại nào kêu đanh khoẻ nhất bác. Còi xịn check code thế nào ak. Thanks !!!