Tập Lái
23/2/16
36
490
53
Bán gì em không biết chứ tấp vô chắc chắn mấy ảnh có ngắm gái . Ngắm ít nhiều em hỏng biết chứ mấy em bán cũng bắt tren ăn mặc dữ lắm. Em thấy nguy hiểm lắm mặc dù em không ghé mua nhưng đi ngang em có địa một lượt không sót em nào
chung quy cũng tại bé Hồng, bé Diễm

• Haha
Reactions: PHONG NGUYEN
Hạng B2
11/1/22
123
3.008
93
34
Tài xế quốc tế nó không cần ăn cơm hay sao mà đi ở Thái hay Cam cũng chả thấy buôn tiệm cơm hay nước dọc đường nhỉ
Tài xế Vịt định nghĩa cao tốc là nơi thư giãn. Vừa vào cao tốc là dừng xả hơi, xả nước, hút thuốc, cho con bú,.... Bất kỳ trạm dừng chân nào trên cao tốc cũng đông nghẹt. Trước đây còn có trường hợp tổ chức nhậu trên cao tốc.

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng C
10/8/20
518
952
93
Bán gì em không biết chứ tấp vô chắc chắn mấy ảnh có ngắm gái . Ngắm ít nhiều em hỏng biết chứ mấy em bán cũng bắt tren ăn mặc dữ lắm. Em thấy nguy hiểm lắm mặc dù em không ghé mua nhưng đi ngang em có địa một lượt không sót em nào
Không có hình là xl nha anh.

• Haha
Reactions: PHONG NGUYEN
Hạng B1
17/12/19
94
108
33
44
Cấm dừng cấm đậu thì được chứ làm sao cấm mua bán được bán, ko có luật nào cấm mua bán chỗ đó cả, chừng nào nó đem cái xe để ngoài đường thì mới hốt dc. Chỗ này đa số xe tải dừng mua nc tăng lực sẵn ngấm trái cây thôi...