Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.383
17.968
113
Lâm Đồng
Dạ, một phần nó quá nhỏ, một phần ko lường trc, thường thì ô bảo vệ cổng trước rất kỹ ko cho bé nào ko có ph đón ra cổng.nó chờ hoài ko thấy đón nên rủ thằng bạn nữa đi liều , sau sự việc này thì em mới rút k/n dạy nó rất kỹ ạ.
Thôi may mà không sao. Nhưng bố mẹ được 1 phen hoảng hồn

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Giờ chuyện gì cũng có thể xảy ra dc tại VN ko biết còn niềm tin nữa ko.
Vừa đọc xong Gateway thì thấy tin khác mẹ của 1 bé trai gửi con vào chùa để học khóa tu mùa hè nhưng về nhà thấy con bầm tím và rách dương vật, hỏi con mãi con mới nói thầy trụ trì kêu vào phòng sờ mó con, con ko cho nên thầy đánh và nhéo.
Trời ơi!!!

Hạng C
20/4/19
687
237
86
Tôi đọc mà tôi tức quá các bác à. Trường quốc tế cái kiểu gì vậy [/QUOTE nói:
Không phải trường quốc tế, nó lấy tên quốc tế thôi.

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Có những chuyện ko thể ngờ đc các bác ạ. Con em cũng học ở 1 trường điểm cạnh chùa 1 cột thủ đức. Ấy là đầu năm lớp 1 ,mới chuyển từ mẫu giáo qua. Hôm đó lễ gì đó bé chỉ học 1 buổi ,nhưng cô ko báo qua đt mà biểu học sinh ghi vào vở, bé quên đưa em xem nên đâu biết. Đến khoảng 12g trưa thì có 1 chị bán cá ngoài chợ gần nhà chở bé về nói thấy nó lang thang gần ngã tư bình thái. Thật em muốn rớt tim ,hỏng biết gặp người xấu hay bé băng qua ngã tư bình thái thì chuyện gì xãy ra vì nhà em bên phước long cách trường mấy cây số lận và bé đã vượt qua mấy ngã tư rồi.hỏi ra thì còn 1 bé đi với nó nữa nhưng ngã khác em lại phải tìm mọi cách llac với gđ bé kia để tìm , mai là có tiệm hớt tóc giữ bé lại và lhe với gia đình bé.em thấy sự việc khá nghiêm trọng nhưng em chỉ gặp bgh yêu cầu chấn chỉnh ko để xảy ra trường hợp tương tự nữa.trường thì giải thích do mới tuyển a bảo vệ cổng sau mới nên chưa quen lơ đểnh để bé ra ngoài.
Thằng con em lớp 2 tự đi bộ đi học chiều tự về! nhà cách trường gần 1km. Sáng nào mà hắn dậy muộn thì nhờ ba hay mẹ chở đi học dùm.