Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em
RE: Đứng núi này trông núi nọ

Trích đoạn: newbie_vn

Trích đoạn: HUNGLONG

Chắc đây là con kim cương mà vnexpress đã đề cập.

ko phải bác ạ :D, em này mới về

Em đầu tiên thì em đã post rùi, em thứ 2 là em Diamon, em thứ 3 ngoài HN, đây là em thứ 4 tại VN rùi.

Mà có bác nào nghe nói đến bò màu đỏ tại VN chưa nhỉ??? :D:D
Ý bác là.........VN có thêm con Bỏ màu đỏ nữa á,em xỉu đây[&:]

Hạng B2
3/2/07
196
0
0

Trích đoạn: doanhoangdan

hình như bentley ko còn dc chú ý như hồi cách đây mấy tháng rồi, nghe bình thường quá các bác nhỉ

cũng thường thôi mà. gần 300k thôi, ch8ảng đáng bao nhiêu, bác làm 1 con chạy chơi

Hạng C
25/5/07
834
8
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Hung_IMP

Trích đoạn: doanhoangdan

hình như bentley ko còn dc chú ý như hồi cách đây mấy tháng rồi, nghe bình thường quá các bác nhỉ

cũng thường thôi mà. gần 300k thôi, ch8ảng đáng bao nhiêu, bác làm 1 con chạy chơi
e làm chi con đó bác, để con đó mà bà giúp việc lấy đi chợ :D:D:D(em đùa tí )

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI

Honda S2000 chỉ có MT chứ ko có số AT đúng ko các bác? chiếc Bently đó sao cửa nhỏ quá, vậy muốn ngồi ở phía sau thì phải kéo ghế trước lên rồi chui xuống đúng ko ạh?

Hạng B2
27/5/07
245
19
18

ghế sau của con Bentley GT còn rộng đấy bác ạ. bác nhìn kĩ cái hình nội thất con S2K sẽ thấy băng sau cực kì chật chội

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

ghế sau của con Bentley GT còn rộng đấy bác ạ. bác nhìn kĩ cái hình nội thất con S2K sẽ thấy băng sau cực kì chật chội

HIX... S2000 chỉ có 1 băng ghế 2 cửa thui mà bác, làm gì còn băng ghế nào nữa đâu mà chật với chội àh....

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

em cũng vừa định nói ..S2K chỉ có 2 chỗ thôi ...., và nó là dạng xe sport đích thực ...nội thất đơn giản , ko rườm rà và nhiều chi tiết , ..RX8 không thể so với S2K về performance ...khả năng nâng cấp của S2K là rất lớn ...chơi dòng này thường có 2 chiếc , 1 chiếc đi hàng ngày còn S2K để tune...nếu con S2K này đời 2005-2006 mà màu trắng thì tuyệt đẹp ...theo ý em ..[:-]

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI

ý em nói là cửa nó ngắn quá, ra vô chắc khó khăn lắm, sao nó ko làm cửa giống RX-8 thì chắc sẽ thoải mái hơn

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Ơ chiều qua e mới gặp e S2k này chạy ngoài VVTần nè, tiếng pô nghe hòanh tráng phết, nhưng mà ko thấy biển số:D