Hạng B2
18/9/12
497
841
93
HCM
Bác click vào cái link trên đó, nó dẫn bác đến Amazon.com

Sau khi sử dụng vài trăm km thì máy hết rốc và có vẻ êm hơn. Cũng không biết do cái gì vì mình vừa dùng Seafoam vừa thay Buzi bạch kim cùng lúc. Đang đợi lọc gió K&N về thay luôn cho nó xung.

Đầu tư nhiều quá nên giờ muốn đổi cũng tiếc cái công mình cưng nó mấy năm nay. Thôi giữ xài luôn vậy.

• Like
Reactions: Vogrand
Hạng C
12/6/14
616
280
63
51
Seafoam hiện nay khó mua dc vì là chất gây cháy nổ cấm mang lên máy bay . Mà xài ko ok bằng lucas ( dân usa nhận xét ko fai e nhé ) . Bác nào muốn tìm hiểu pm số phone e tư vấn cho

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Seafoam hiện nay khó mua dc vì là chất gây cháy nổ cấm mang lên máy bay . Mà xài ko ok bằng lucas ( dân usa nhận xét ko fai e nhé ) . Bác nào muốn tìm hiểu pm số phone e tư vấn cho
0902660839. Cho vài link xem thỏa thích đi bác

Hạng B2
18/9/12
497
841
93
HCM

Bí mật quá.
Bác có thể giúp anh em bằng cách tư vấn ở đây mà.

Mình cũng đã đọc về Lucas trên Amazon, nói chung những loại này nhiều chủng loại lắm, dù đã dùng Seafoam, mình cũng vẫn không tin vào tác dụng lâu dài của nó lắm.

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Không biết Bác ở đâu mà phán thế. Trong SG nhờ dịch vụ ship Seafoam từ amazon bay về vèo vèo. Khoảng 2 tuần là nhận hàng và giá về đến đây khoảng chừng 300k/chai.​

• Like
Reactions: Yeuoffroad