Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com
Hôm trước em có tút vespa của bà cả em ngay tại đấy, gần nhạc viện, em hỏi giá trước, xe bị trầy 1 bên hơi nhiều. Em thấy anh thợ nhỏ con làm OK lắm giá 400k.
Em định mang vợ cả ra làm. Chổ này là chổ tút xe của mấy bác tài bốn bánh lái xe thuê đó.
Nếu ngon bổ rẻ ở Bình Chánh nè bác: 0902 709079 anh Út. Đi Phạm Hùng qua Ng Văn Linh 50m, hẻm thứ 2 gara bên trái.

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
Em có người bạn bán xe bên khu GIA LONG cách đó mấy chục bước chân, các bác biết rồi đó, khu GIA LONG chỉ dành cho những người "sừng sỏ" mới ra buôn bán xe, họ không thèm đem qua chổ bác chủ thớt vừa bị "thịt" làm cách họ vài chục bước chân mà họ đem qua bên Ký Con hay Yersin nói riêng hoặc khu DÂN SINH nói chung. Như vậy thì bác nghĩ xem...

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
E nghĩ chỗ này nó chuyên tút xe 2B, nên lâu lâu thấy 4B vào thì nó chém thôi.

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
petrol nói:
ĐI xe ÔTÔ mà tìm những chổ để chăm sóc như vậy thì nên coi lại
Vì e bị trầy cái mâm có tí xíu, tính ghé ngang đó tút cho nhanh, khỏi phải mang vào gara, họ tút khoảng 10 phút là xong rồi, và bị chém 300k, giờ chạy luôn chỗ đó.

Hạng C
25/4/06
786
1.842
93
kidrock290380 nói:
Các bác đừng bao giờ mang vợ 2 ra mấy cái chỗ sơn xe ngay góc đường Nguyễn Du - Truơng Định ( gần Nhạc Viện TP), chặt chém dã man, vì chỗ này nó chuyên sơn xe 2B, khi thấy mình đi 4B ra là nó chém ko thương tiếc. E lỡ dại 1 lần nên muốn cảnh báo cho các bác biết. Hôm rồi cái mâm e bị trầy chút xíu, khoảng 4 cm, mang ra đó cho nó sơn tút lại cho đẹp, e dại quá ko hỏi giá trước. Làm xong e hỏi bao nhiêu, nó suy nghĩ một hồi rồi nói " Tính anh 300 ngàn thôi", lúc đó thì e ko cãi với nó được, vì mình ko hỏi giá trước, đành ngầm ngùi móc 3 xị ra cho nó, trong khi đó e sơn lại nguyên cái mâm trong gara có 200 ngàn thôi. Tức dễ sợ.
Sẵn tiện các bác biết chỗ nào sơn tút đẹp và giá phải chăng chỉ giúp e luôn nhé, lỡ có bị trầy nhẹ nhẹ mang ra làm cho nhanh. Thanks

<span style=""color: #000080;"">Cảm ơn bác Kidrock</span>
<span style=""color: #000080;"">Sao bác không khai bảo hiểm để sơn xe. (Dù sao cũng đã trả tiền mua bao hiểm rồi). Em vừa mới đi tút lại toàn bộ xe để chuẩn bị du Tết Tây & Tết Ta. Không tốn một xu & chỉ mất 4 ngày làm việc (check in vào T2, check out vào T5) và rất vừa ý (y như mới
)
</span>

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
AeroKid nói:
kidrock290380 nói:
Các bác đừng bao giờ mang vợ 2 ra mấy cái chỗ sơn xe ngay góc đường Nguyễn Du - Truơng Định ( gần Nhạc Viện TP), chặt chém dã man, vì chỗ này nó chuyên sơn xe 2B, khi thấy mình đi 4B ra là nó chém ko thương tiếc. E lỡ dại 1 lần nên muốn cảnh báo cho các bác biết. Hôm rồi cái mâm e bị trầy chút xíu, khoảng 4 cm, mang ra đó cho nó sơn tút lại cho đẹp, e dại quá ko hỏi giá trước. Làm xong e hỏi bao nhiêu, nó suy nghĩ một hồi rồi nói " Tính anh 300 ngàn thôi", lúc đó thì e ko cãi với nó được, vì mình ko hỏi giá trước, đành ngầm ngùi móc 3 xị ra cho nó, trong khi đó e sơn lại nguyên cái mâm trong gara có 200 ngàn thôi. Tức dễ sợ.
Sẵn tiện các bác biết chỗ nào sơn tút đẹp và giá phải chăng chỉ giúp e luôn nhé, lỡ có bị trầy nhẹ nhẹ mang ra làm cho nhanh. Thanks

<span style=""color: #000080;"">Cảm ơn bác Kidrock</span>
<span style=""color: #000080;"">Sao bác không khai bảo hiểm để sơn xe. (Dù sao cũng đã trả tiền mua bao hiểm rồi). Em vừa mới đi tút lại toàn bộ xe để chuẩn bị du Tết Tây & Tết Ta. Không tốn một xu & chỉ mất 4 ngày làm việc (check in vào T2, check out vào T5) và rất vừa ý (y như mới
)
</span>
Xe e có bảo hiểm của Li, cái nào làm nhiều nhiều thì e cho bh, tại bị trầy cái mâm có tí xíu ah nên tính ra mấy chỗ đó tút cho nhanh ấy mà, nếu tiếc tiền thì e đã mang vào bh làm rồi, mà tại bị chém quá nên e muốn cảnh bảo anh em thôi.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Bác vô nhầm cửa rồi.
Tư duy của thằng làm xe máy nó khác thằng xe hơi bác ạ.
Xe hơi là đẳng cấp cao hơn nên thằng làm xe máy bao giờ cũng nghĩ phải lấy tiền "Chém" mấy anh này cho đúng đẳng cấp ấy mà!

Hạng C
21/9/08
700
543
93
53
em cũng bị ở đó 1 lần ! sơn góc cản xe matiz ( khoảng trầy 2 cm ) 5xị !
bó tay chỗ đó nhưng vì lần đó em gấp nên phải làm ! tẩy chay đi các bác oi !