Hạng C
31/8/07
880
6
18
RE: Đừng tin lời thằng giữ xe..!

Nhiều cậu cũng biết đấy chứ ,những quán hàng đông khách ôtô đếnthì biết , em thấy có cậu còn chạy ra ngoài đường để hướng dẫn và tránh xe môtô nữa chứ . Còn mấy quán mới hoặc ít khách thì có thể vừa thấy cậuấy nói dừng là kịch .

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com

de xe là cả một nghệ thuật đấy pác ợ :D:D mà cái quán phở hồng ấy ngon lành gì đâu, lại chả có chỗ đậu xe mà ăn. [&:][&:][&:]

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Trích đoạn: vioswhite

1. bác sai ... khi de phải chắc chắn mới de tiếp ...
2. nếu là bé nhỏ thì hậu quả thật kinh khủng ...:mad:[:'(]

Trường hợp này thì em thấy anh chàng đi 2 bánh cũng sai vì xe nào khi lùi cũng có đèn dze, anh 2 bánh phải biết là xe đang dze, mà anh 2 bánh kia có cái miệng để làm gì? không chịu la lên để bác hungsake dừng lại trước khi dze cán lên bánh xe 2 bánh.

Xe ô tô con nhỏ thì dễ nhưng nhiều khi xe tải bít bùng khi dze bác tai không thể quan sát hết được phía sau. Nhưng em thấy có nhiều khi 2 bánh đi rất ẩu. Mặc dù thấy xe ô tô đang dze, có khi khoảng trống chỉ có chút xíu mà cũng ráng đâm đầu chui qua. Rồi đổ thừa "tự nhiên nó đụng tui "

Hạng B1
29/8/06
69
1
6
Sài Gòn

Trích đoạn: hungsake

Trích đoạn: vioswhite

1. bác sai ... khi de phải chắc chắn mới de tiếp ...
2. nếu là bé nhỏ thì hậu quả thật kinh khủng ...:mad:[:'(]

Em biết là em sai, nhưng ...

Bác có lỗi chứ bác không có tội... :D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Mèn ơi cái thằng Ty đó mà lại nghe nó. Mặt nó ở bên phải trong khi mắt lại ở bên trái mà. Thôi cũng may cho bác, mình lái mình lo không ai lo dùm đâu. Thấy trò trên cùng xe tải ăn ý bao năm với nhau mà còn sập hầm nói gì người lạ không chuyên.:D

Hạng B2
2/4/07
225
2
18

Dạ! qua lần này em rút được nhiều kinh nghiệm rồi:D , bữa nay đi đâu mà gặp mấy cha lơ xe kiểu này em không giám tin đâu, tự 1 mình mình ze cho an toàn

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Túm lại là phải trông cậy vào bản thân mình thôi bác ạh! Nên gắn thêm cảm biến hoặc camera de, em thấy cái này cực kỳ hữu dụng đó!