Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
Thực ra mùa mưa tới, ngập lụt là đặc sản của các TP lớn rồi. Cái này kg riêng ở đâu cả, TP lớn nào cũng thế! Đường bé, cống nhỏ, ngập là điều đương nhiên. Khu NH Cảnh với Thảo Điền toàn nhà giàu như thế còn ngập, mà người ta vẫn thích sống ở đấy đó thôi

• Like
Reactions: Porsche711
Hạng C
21/7/20
861
10.145
93
Thực ra mùa mưa tới, ngập lụt là đặc sản của các TP lớn rồi. Cái này kg riêng ở đâu cả, TP lớn nào cũng thế! Đường bé, cống nhỏ, ngập là điều đương nhiên. Khu NH Cảnh với Thảo Điền toàn nhà giàu như thế còn ngập, mà người ta vẫn thích sống ở đấy đó thôi
NHC giờ hết ngập rồi nhé bác :) xung quanh NHC như NTTo , VoDuyNinh, ... thấp hơn NHC mới ngập thôi :D
Thao Điền giờ người ta thoát hàng nhiều lắm rồi, covid kinh doanh ko dc (CHDV là chính), chứ ở thì củng ko nhiều như AP-AK.

• Like
Reactions: VietAnh BaBy
Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
NHC giờ hết ngập rồi nhé bác :) xung quanh NHC như NTTo , VoDuyNinh, ... thấp hơn NHC mới ngập thôi :D
Thao Điền giờ người ta thoát hàng nhiều lắm rồi, covid kinh doanh ko dc (CHDV là chính), chứ ở thì củng ko nhiều như AP-AK.
Vâng, cả nước quan tâm cái rốn ngập đó, vì thế nó hết ngập là chuyện đương nhiên bác nhỉ. Còn TĐ thì nhiều người có mơ cũng chẳng đủ đk để mà sở hữu, còn những nđt thì họ thoát là bt, vì họ chỉ quan tâm tới túi tiền của họ, chứ kg phải các vấn đề khác

Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
Cao cả mét mấy mà ko hết ngập sao được, nhưng ko ngập ở đó thì vùng xung quanh nguyễn hữu cảnh sẽ ngập :)