Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
57
RE: Đưới 300t mua xe 7c gì?

ZACE mà 300tr thì kg dẹp đâu bác cứ tìm jolie đời cao tha hồ chọn

Hạng B2

Trích đoạn: cuty
Em đang có ông bạn chào bán em RAV4 2002 300t có múc được không nhờ các bác tư vấn giúp. Cấu hình em nó như sau
5 cửa
Động cơ 2.0 VVTi
2WD
Cửa nóc
Số tự động
Nội thất da
Đồng hồ ghi 70K miles
Cảm ơn các bác trước
Không múc được đâu !
Bác không lấy, PM cho em, chiều em mang tiền đến chồng đủ.

Hạng B1
2/6/07
74
0
0

Có 300 tr thì bác đi xe cũ làm gì cho khổ . Nhiều bệnh lắm.

Mấy loại Zace, Jolie, Muso, Everest, Innova e đều thưởng qua rồi nhưng thấy tầm tiền ấy thì chẳng có cái nào phù hợp yêu cầu:
1- Được đi xe mới, đỡ fải lo bệnh tật vì mua xe cũ mà kô có kinh nghiệm thì hay bị dính lắm (xe RAV đã đi 70 k rồi thì bác còn mua làm gì, tã tới nơi) bây giờ đô giảm, bác cứ mua xe mới là sướng nhất.
2- Các loại xe trên có chung nhược điểm là không gian trong xe cho hàng ghế thứ ba là rất chật trội hoặc bí vì vậy nhiều người kô quen đi xe thường bị say.
3- Một số loại chẳng hạn như Zace, Jolie, Muso, đều đã xuất hiện quá lâu rồi, thường thì đi xe khoảng 2 năm là đã chán xe rồi bác ạ nên nếu bác lại đi mấy loại xe mà thiên hạ đi tới 7-8 năm rồi thì còn gì chán hơn nữa, chẳng có gì mới để trải nghiệm cả.
4- Các loại xe trên nói chung là mức độ tiêu thụ xăng cũng chẳng chênh nhau mấy đâu nên cũng kô nên lấy tiêu chuẩn này mà đánh giá.
Em thì bỏ 1 phiếu cho Su APV 8 chỗ vì:
1- Với khoảng giá 20k USD là bác đã sắm được 1 e mới coong, số tự động (xe đời thấp như trên thì làm gì có số tự động-:D) nội thất khá tốt, điều hoà cực ổn, cách âm thì hơn hẳn mấy e như trên, thân vỏ rất chắc chắn, chỗ ngồi cao ráo.
2- Chở được rất nhiều người (10 người lớn vẫn ngồi được-cả lái xe) thoải mái, khá bốc, xe rộng, thoáng, e chưa thấy mấy người bị say khi ngồi xe này.
3- E cũng đang sở hữu một chiếc, có độ lại đôi chút với lại ai đi xe e rồi cũng khen là hơn mấy loại trên. E thì rất ghét Zace vì bí lắm.
Bác sắm một e rồi nhập hội Su APV hà nội nhé.
Có đôi lời ngu ý mong bác nghe qua.

Tập Lái
17/8/07
43
0
0
Đà Nẵng

các bác cho em hỏi là pre số sàn hay số tự động vậy?
em cũng đang tìm con 7 chỗ khoảng 20k trở lại, nhưng cũng đang phân vân quá, đà nẵng cũng ít xe nữa
các bác giúp em với!!!! hậu sanh chẳng biết j cả

Tập Lái
29/11/06
25
0
0

Trích đoạn: baohy83

các bác cho em hỏi là pre số sàn hay số tự động vậy?
em cũng đang tìm con 7 chỗ khoảng 20k trở lại, nhưng cũng đang phân vân quá, đà nẵng cũng ít xe nữa
các bác giúp em với!!!! hậu sanh chẳng biết j cả

Pre số tự động bác ạ.
Bác có 20k thì nên cố tìm Zace là ổn nhất, cũ người mới ta lo gì, mình sướng là được rồi.
Chúc bác sớm tìm được vợ 2 nhé.

Hạng B2
2/2/08
166
16
18

Đúng là con này giá đó pác đừng mua, cho mình xin số đt của ôn bạn bác đi, cám ơn pác.
Hôm nào mà lấy xe rồi mời pác đi nhậu,
:)
:D
Trích đoạn: cuty

Em đang có ông bạn chào bán em RAV4 2002 300t có múc được không nhờ các bác tư vấn giúp. Cấu hình em nó như sau
5 cửa
Động cơ 2.0 VVTi
2WD
Cửa nóc
Số tự động
Nội thất da
Đồng hồ ghi 70K miles

Cảm ơn các bác trước