Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
Cái vụ này thì chả còn gì để nói, nói là súc vật thì tội cho con bò vì con bò nó cũng biết sợ chết còn đám 2 chân này nó ko sợ chết.
không nói thế được bác ơi. cũng những con người ấy, nếu bê qua nước luật rõ ràng nghiêm khắc thì tự động họ làm theo thôi. Chỉ có ở thiên đường này muốn làm gì cũng được mà không bị xử và đôi khi lại làm vì tính chất "bầy đàn" (cả đám đi sai, mình đi đúng thành ra mình sai ấy-hay nôm na con tằm trong sịa sâu)

Hạng B2
25/2/18
390
500
93
38
Mấy thằng kêu có đường đi tốt r hay xuống ql mà đi câm miệng lại nhé, tài xế lái xe vô ý thức gây tai nạn thì đó là 1 bộ phận nhỏ và điều đó là hoàn toàn sai nói gây ra 1 số lượng vụ tai nạn thôi còn sai về việc làm cao tốc sẽ gây ra tai nạn nhiều hơn và thành 1 hệ thống vô cùng nguy hiểm, những phản ánh của những người lái xe là hết sức bình thường và cần thiết để phát triển đường xá tốt hơn :)

Hạng B2
13/3/21
102
192
43
34
Cao tốc tối thiểu 4 làn xe, chưa nói là 6 cả làn khẩn cấp hoặc hơn nữa. Vậy cao tốc 2 làn xe không đủ điều kiện khai thác mà ổng nào dám cho xe vào chạy để thu tiền vậy? Mọi nguy cơ ai nạn từ cái nút thắt từ 4 làn về 2 làn, ở đây bỏ qua lỗi chủ quan của tài xế?

Hạng B1
9/3/23
74
113
33
30
VN mà vượt ngược chiều là đặc sản thành món bình dân rồi bác ơi.

Giờ nó có đặc sản mới: CHẠY NGƯỢC CHIỀU TRÊN CAO TỐC

ko sợ chết nên nó thế