để em hiền
1/4/05
3.801
94.404
113
Vài (1-2) năm nữa xuống cầu SG quẹo phải vô Trần Não (bỏ dân Thảo Điền ra nha) hay băng qua vòng xoay Trần Não - Lương Định của để tiến về Trần Não thì đó là vì ... lý do gì hả anh Wuyen ? Mua chim á, thua rồi vì anh sắp đập nó ra cmnr. :D:D:D

Vài (1-2) năm nữa xuống cầu SG quẹo phải vô Trần Não (bỏ dân Thảo Điền ra nha) hay băng qua vòng xoay Trần Não - Lương Định của để tiến về Trần Não thì đó là vì ... lý do gì hả anh Wuyen ? Mua chim á, thua rồi vì anh sắp đập nó ra cmnr. :D:D:D

em chỉ hỏi về địa phương và địa lý thôi.

• Like
Reactions: chuongmed
để em hiền
1/4/05
3.801
94.404
113
Tháng sau đập cái nhà cấp 4 trước mặt, em vừa ăn cơm vừa hướng về tầm mắt về phòng công chứng kế bên cao ốc LĐ Của xem anh Wuyen của em ra hàng đc chưa ?

đường Cộng Hòa và đường Trần Não

• Like
Reactions: manchestervn
Tháng sau đập cái nhà cấp 4 trước mặt, em vừa ăn cơm vừa hướng về tầm mắt về phòng công chứng kế bên cao ốc LĐ Của xem anh Wuyen của em ra hàng đc chưa ?

View attachment 2295162

em biết Sự kiện đập nhà cấp 4 đó nổi bật nhất trong dịp Hè này.

để em hiền
1/4/05
3.801
94.404
113
em biết Sự kiện đập nhà cấp 4 đó nổi bật nhất trong dịp Hè này.
Vậy anh nhanh đi, tháng sau họ đập rồi á, đất đc anh Chinh đền họ bán lại cho ảnh 100tr/m cmn luôn, đúng là nghèo thì kết cục nó sẽ hèn hèn ha anh. Em suy nghĩ con Laimian mà đc duyệt, em sẽ có khối việc với 4 cái nhà cấp 4 phía trước. :D:D:D

đường Cộng Hòa và đường Trần Não

để em hiền
1/4/05
3.801
94.404
113
Gần 50 còm rồi mà chưa anh nào nhắc đến từ CƠ CHẾ :(
Mình vote cho Trần Não vì cơ chế tốt hơn!
Trần Não đang rẻ, nhất là phần đường phía Đông, vì giá bán thường không tính phần sân dài # 10m phía trước, nhưng ham hố cái này ko phải là việc anh Wuyen em thường quan tâm. Ảnh thích sự chỉnh chu mà, chắc ảnh tìm cho ... khách. :D:D:D