Hạng B1
4/2/12
88
1
0
44
tp Hcm
www.facebook.com
Theo em,bác chạy 1 mạch đến xì gòn,ăn chơi nghỉ ngơi 1 đêm sau đó đạp 1 phát về Bạc liêu luôn.Giữ gìn sức mà chiến đấu với nhà gái bác ạ.

Hạng D
29/3/08
2.139
29
48
đà lạt
xe cần cẩu nói:
Theo em,bác chạy 1 mạch đến xì gòn,<span style=""color: #ff0000;"">ăn chơi</span> nghỉ ngơi 1 đêm sau đó đạp 1 phát về Bạc liêu luôn.Giữ gìn sức mà chiến đấu với nhà gái bác ạ.
sợ hết sức bác ơi!hihi

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
kyanh911 nói:
dung_43 nói:
Đi đường trường yếu nên bàn lui nè. Dũng _43 làm 1 phát 800 km - 17 tiếng (Nghỉ ở Nha Trang gần 3 tiếng)...hehehe
xạo.....đây ra Bình Định gần tầm 700 thui
Thôi đi ông ơi, nhà tui mà tui hỏng biết sao ? từ quy nhơn ra tới nhà tui là 100km nữa !

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
chinhdalat nói:
dung_43 nói:
haiaccord nói:
chinhdalat nói:
truongnx2012 nói:
chinhdalat nói:
haiaccord nói:
chinhdalat nói:
mấy bác cho em hỏi đường đi từ Đà Lạt-Bạc Liêu có dễ đi không ạ?tháng sau thằng em trai lấy vợ,em đi rước dâu!thanks
em giúp bác, từ tp HCM về bạc liêu trên dưới 275km thì ok bác ơi ko lo kẹt xe đường láng, rộng rãi thoải mái chỉ có đoạn cần thơ dến ngã 7 phụng hiệp hơi khó chạy vì xe đông, từ ngã bảy phụng hiệp về bạc liêu đường thênh thang nhưng bác coi chừng xxxx nhá, từ vĩnh long trở xuống ko có chung chi , chỉ có biên bản thôi bác cẩn thận, chúc bác thượng lộ bình an
cám ơn bác! vậy DL-BL khoảng 600km bác nhỉ
Cũng cỡ đó, nhưng đến đầu Bạc Liêu thôi nha bác, nếu cuối bạc liêu chắc khoảng 700km đóa...
chạy 1 ngày chắc k nổi đâu bác nhỉ?
hai ngày di bác , cho nó khỏe mình một ngày đuối lắm
Đi đường trường yếu nên bàn lui nè. Dũng _43 làm 1 phát 800 km - 17 tiếng (Nghỉ ở Nha Trang gần 3 tiếng)...hehehe
hehe!em không rành đoạn nào có máy sấy tóc nên không dám!:D
đừng theo anh Dũng bác ơi, lão đó có 30 kg nên liều mạng lắm, nói gì nói chứ 700km chắc em cũng quất 1 ngày cho xong chứ nghi doc dường lở cở hết 350km mà nghỉ lại thì uổng quá.

Hạng D
20/8/10
2.181
0
0
haiaccord nói:
[/quote]
<span style=""background-color: #ffffff; color: #ff0000;""> người ta còn thương vợ thương con , còn anh ko thương thì thôi chứ còn xúi anh em nửa à
</span>
[/quote]
Thương này là lợi dụng nói vậy thôi chứ đích thực là yếu không dám ra gió ....khẹt khẹt khẹt

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
dung_43 nói:
haiaccord nói:
<span style=""background-color: #ffffff; color: #ff0000;""> người ta còn thương vợ thương con , còn anh ko thương thì thôi chứ còn xúi anh em nửa à
</span>
[/quote]
Thương này là lợi dụng nói vậy thôi chứ đích thực là yếu không dám ra gió ....khẹt khẹt khẹt
[/quote]

Hạng D
29/3/08
2.139
29
48
đà lạt
haiaccord nói:
chinhdalat nói:
dung_43 nói:
haiaccord nói:
chinhdalat nói:
truongnx2012 nói:
chinhdalat nói:
haiaccord nói:
chinhdalat nói:
mấy bác cho em hỏi đường đi từ Đà Lạt-Bạc Liêu có dễ đi không ạ?tháng sau thằng em trai lấy vợ,em đi rước dâu!thanks
em giúp bác, từ tp HCM về bạc liêu trên dưới 275km thì ok bác ơi ko lo kẹt xe đường láng, rộng rãi thoải mái chỉ có đoạn cần thơ dến ngã 7 phụng hiệp hơi khó chạy vì xe đông, từ ngã bảy phụng hiệp về bạc liêu đường thênh thang nhưng bác coi chừng xxxx nhá, từ vĩnh long trở xuống ko có chung chi , chỉ có biên bản thôi bác cẩn thận, chúc bác thượng lộ bình an
cám ơn bác! vậy DL-BL khoảng 600km bác nhỉ
Cũng cỡ đó, nhưng đến đầu Bạc Liêu thôi nha bác, nếu cuối bạc liêu chắc khoảng 700km đóa...
chạy 1 ngày chắc k nổi đâu bác nhỉ?
hehe!em không rành đoạn nào có máy sấy tóc nên không dám!:D
đừng theo anh Dũng bác ơi, lão đó có 30 kg nên liều mạng lắm, nói gì nói chứ 700km chắc em cũng quất 1 ngày cho xong chứ nghi doc dường lở cở hết 350km mà nghỉ lại thì uổng quá.
em cũng thấy vậy nhưng lạ đường:)

Hạng D
29/3/08
2.139
29
48
đà lạt
truong5779 nói:
bác đạp phát về sg, giao lưu anh em miền nam, sau đó hổng chừng có người tiễn bác về bạc liêu luôn đó,hihhii
em sức yếu,giao lưu xong mai sợ đi không nổi quá!hehe

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao
chinhdalat nói:
truong5779 nói:
bác đạp phát về sg, giao lưu anh em miền nam, sau đó hổng chừng có người tiễn bác về bạc liêu luôn đó,hihhii
em sức yếu,giao lưu xong mai sợ đi không nổi quá!hehe
chưa gặp....mà bác cứ lo.......