RE: Duong di den Trung Tam Sat Hach Lai Xe o Cu Chi

Nếu bác chưa biết đường thì có thể em dắc bác đi lại đó. Em Ở thị trấn Củ Chi, em củng chưa thi bằng lái vì chưa đủ tuổi nên sẳng em đến đó coi thử luôn cho biết . Hôm đó có thể khi đến Củ CHi em sẽ dẩn bác đi .Được không ?

Hạng C
23/1/06
618
20.285
93
51

Chào các bác, em đã thi xong vào ngày hôm qua. Nhân tiện, em muốn gửi lời cám ơn đến bác Quachbao, bác đã rất nhiệt tình và giúp đỡ em về nơi ăn (Quán đặc sản bò ở Củ Chi cực ngon) chốn ở. Chúc sức khỏe và hẹn gặp bác khi nào bác có dịp lên Biên Hòa nhe!

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

ở củ chi nhiều quán bò ngon lắm bác ah [:);):)

Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa

ôi, sorry bác truongan nhìu. em ở BH mà coi trễ quá. lúc trước em thực tập ở Củ Chi nên biết đường đi. vậy mà không chỉ bác được. hôm nào cafe nhé bác

Có lẽ lần gặp bác truongan là lần kỹ niệm nhất của em đó .Vì là lần đầu tiên được gặp một thành viên OS Và cũng là lần đầu tiên dám đi ra khỏi nhà đến nữa đêm mới về Hee . Chúc bác vui vẽ và Hẹn khi nào có diệp đi Biên Hòa thì chúng ta sẽ gặp lại . Hôm nào đi Biên Hòa thì mình gặp nhau nhé bác bibo1702.

Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa

@quachbao: hôm nào về BH thì hú em. Đt em nè: 0947395317
Mà BH hay SG jì cũng được. Em chạy tùm lum hết. Nhìu khi sáng BH chiều SG rồi tối BH.:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/6/07
151
2
16
53

Ới bác phucminh: có 2 cái cầu lận bác: còn cái cầu An Hạ chổ ranh giới Hóc Môn với "Chỉ Cu" nữa chi bác!:)

Hạng B2
17/6/07
151
2
16
53

Mách nhỏ cho các bác chưa thi: đi thi phải có 1 tinh thần thật thoải mái thì kết quả mới tốt được. Làm thế nào?
- Đừng quên ăn sáng bánh canh Trảng Bàng ở chân cầu An Hạ.
- Mua theo vài bịch nước mía quê hương chỗ chợ "Chỉ Cu"
- Sau khi thi: luyện tay lái lên Trảng Bàng làm một chầu bánh trán phơi sương, ghé qua siêu thị miễn Thuế Môc Bài mua ít bể Ken Hà Lan chính gốc, vòng về quán bò tơ Xụân Đào gần chợ CC (quán bò ngon bậc nhất CC) xả stress. Xong về nhà chờ ngày lấy bằng thôi ! hohohô! Chúc bác bác mau có bằng!:D

Hạng C
13/2/08
557
11
18

e chở vợ đi thi về, k đọc được cái thớt này... làm e phải quần quần kiếm quán ăn ở Hóc Môn... cuối cùng vào quán Vườn Bia gì đó, ăn uống Bia Đen cũng tạm được...