Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Từ SG đi Phan thiết theo QL 1A, sau khi đi hết cao tốc LT-DG có quán ăn sáng nào ngon không các bạn?

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Qua khỏi thị xã Long Khánh, gần đến ngã 3 Tân Phong có quán hủ tiếu xương bên phải, ăn được, đi đòan hay đi gia đình em đều ghé ( trên google maps là Hủ tiếu Nam vang )

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Đường tốt, vô sờ tư luôn anh. Nếu khởi hành từ HCM, anh nên đi sớm 1 chút tránh kẹt xe :)

Mình khởi hành 4h ở đầu cao tốc, 11h30 là tới Tp Phan Rang
Bác cho em hỏi, từ Lagi đi Phan Thiết cung đường 709 719 ổn hả bác, vậy là đã sửa xong không còn ổ gà ổ voi hay sao.
Em định đi lại cung đường này cuối tháng, nhưng sedan thì hơi sót.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
13/9/08
514
4.854
93
Bác cho em hỏi, từ Lagi đi Phan Thiết cung đường 709 719 ổn hả bác, vậy là đã sửa xong không còn ổ gà ổ voi hay sao vậy bác.
Em định đi lại cung đường này cuối tháng, nhưng sedan thì hơi sót.
em mới đi tuần trước đường đã sửa sedan đi vô tư

• Like
Reactions: Pipat
Hạng C
14/4/13
646
230
43
Nghe nói có đường đi Lagi từ Phú Mỹ không phải qua ngã ba Bà Rịa, nhờ các bác chỉ giúp.Thanks

Tập Lái
6/6/18
19
6
3
Nghe nói có đường đi Lagi từ Phú Mỹ không phải qua ngã ba Bà Rịa, nhờ các bác chỉ giúp.Thanks
Bác nhờ Google chỉ đường á cho chính xác nhe. Đi đường này ngắn hơn nhiều. Từ QL51 bác rẽ vào khu Mỹ Xuân, Hắc Dịch (Em nhớ là trên QL51 ngay ngã 3 có Thế Giới Di Động và HEAD của Honda á). Đi gần 20km gặp vòng xoay Hắc Dịch Google sẽ chỉ đường bác đi tiếp về hướng Bình Ba - Đá Bạc - Xuân Sơn, cứ đi thẳng là tới QL55. Tiếp tục đi về hướng suối nước nóng Bình Châu. Gần tới suối nước nóng Bình Châu sẽ thấy đường rẽ vào thị xã Lagi.
Toàn bộ cung đường này đi thoải mái, ít xe lớn lắm.

• Like
Reactions: Pipat
Hạng C
14/4/13
646
230
43
Bác nhờ Google chỉ đường á cho chính xác nhe. Đi đường này ngắn hơn nhiều. Từ QL51 bác rẽ vào khu Mỹ Xuân, Hắc Dịch (Em nhớ là trên QL51 ngay ngã 3 có Thế Giới Di Động và HEAD của Honda á). Đi gần 20km gặp vòng xoay Hắc Dịch Google sẽ chỉ đường bác đi tiếp về hướng Bình Ba - Đá Bạc - Xuân Sơn, cứ đi thẳng là tới QL55. Tiếp tục đi về hướng suối nước nóng Bình Châu. Gần tới suối nước nóng Bình Châu sẽ thấy đường rẽ vào thị xã Lagi.
Toàn bộ cung đường này đi thoải mái, ít xe lớn lắm.
Cảm ơn bạn nhiều !

• Like
Reactions: Duy Toàn
Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Bác dùng Google map, chỉ đường tới Coco beachcamp là nó chỉ đúng đường theo Ql51 rẽ vào ngã ba Mỹ Xuân, mình di cung này đến trại cừu rồi, đang định đi cung này đến Phan thiết

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/11/15
368
672
93
Cuối tuần rồi em có đi Mũi Né theo đường này. Toàn tuyến 100% đường nhựa, xe ít nhưng từ La Gi đến Phan Thiết có nhiều đoạn đường xấu, sedan chạy rất ồn.
Đường đi Sài Gòn – Phan Thiết (dành cho mấy bác gà như em)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
13/10/11
811
67.777
93
:D
Em định đi QL1, nếu đi khoảng 8h từ Tân Bình, thì đến Phan Thiết tầm 1-2h chiều, em dự tính sau khi xuống cao tốc sẽ ghé cà phê nghỉ tí (do có em bé nhỏ), em xin kinh nghiệm từ mấy bác:
- Xuống cao tốc có quán cà phê nào rộng rãi mát mẻ không ạ
- trên cung đường QL1 gần tới Phan Thiết có chổ nào ăn trưa máy lạnh rộng rãi không ạ? (do có em bé nhỏ nên cần mát mẻ rộng rãi sạch sẽ cho nó thôi ạ, ko cần quá ngon hay đặc sản gì - tối ra Phan Thiết rồi tính sau).
Xin cám ơn.