Hạng C
25/6/14
624
747
93
Mấy tháng nay ngày nào em cũng chạy cung đường XLHN -> MCT -> Hầm Thủ Thiêm. Ngày nào cũng gặp chuyện bức xúc nhưng hôm nay mới có cái để "khoe" với các bác. Em vừa lắp camera hành trình :3dcuoi:

Đường MCT (đoạn tô đỏ trong hình) có vẻ như trở thành bãi đáp của xe tải và container luôn rồi các bác ạ. Ngày nào cũng làm kẹt xe nhưng không ai dọn. Chỗ này cũng có biển cấm dừng cấm đậu.

Đường Mai Chí Thọ đã trở thành bãi đậu xe tải?

Clip 1 là em vừa chạy vô, thấy kẹt là nghĩ trong đầu "ôi đm biết thế chạy làn trong kia" :3dgian:

Cuối clip 2 các bác sẽ thấy có 2 anh "áo vàng" đang bắt xe tải nhỏ, nhưng chắc mới ăn sáng xong còn no nên lười đi vài chục mét ăn tiếp bánh mì nóng hổi ở phía trước.

Bài này em muốn cảnh bảo, các bác nào đi đường này qua đoạn này nên... né bằng cách đi vô làn trong chung với xe máy cho an toàn :3dcuoi:

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Nó ký hợp đồng miệng dài hạn hết rồi bác ơi. Chỗ đường dẫn cao tốc trung lương cũng thế, có biển cấm đỗ luôn mà tải, cont đỗ hàng dài.
Cam quá nét, cho ít thông tin về cam nha bác

Hạng D
11/6/14
2.410
12.196
113
Lỡ khoe rồi khoe hết luôn đi bác chủ, cam hiệu gì, nhiêu tiền :) (cam quay ban ngày nét quá, hóng quay đêm)

Hạng C
14/10/05
846
904
93
Với dpx của cam này ắc hẳn ko phải YI Dash thần thánh mình đang xài! :D