Thảo Luận Chung Đường né trạm BOT Cai Lậy

Hạng C
4/12/14
842
8.103
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác cho hỏi ngã 4 đường tránh và 23A quẹo đc ko (quẹo từ tránh sang 23A) vì e thấy trên map thì đi tuyến đó có vẻ dễ nhất. Còn qua DT rồi qua 23A rồi qua.....e sợ lần đầu đi e chạy bậy luôn quá ^^

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
thời pháp mỹ có trạm nào đâu giờ hút dầu đào bô xít bán than thêm phí đường bộ thuế môi trường... mà trạm thu phí cứ tăng la liệt... em mỗi năm về cm 6 lần giờ chắc đi xe đò luôn vì vé 150k rẻ hơn phí
Tệ hơn sống dưới ách đô hộ của thực dân đế quốc hả Bác

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
THƯ MỜI
GĐ CA và GĐ sở GTVT tỉnh TG trân trọng kính mời anh: tiengiangquetui đúng 8h ngày...tháng...năm... về dự hội nghị biểu dương người tốt việc tốt tỉnh TG năm 2017. Địa điểm: trại tạm giam CA tỉnh TG.
Đề nghị anh có mặt tham dự đầy đủ và đúng giờ.
Trân trọng kính mời.

Nhớ đem theo thuốc uống đầy đủ trong vài tháng.

Ghi chú: nhớ đi khám sức khỏe tổng quát kỹ càng, giao kết quả cho luật sư đáng tin cậy trước khi gặp mặt.

• Like
Reactions: Ex1963 and nttanmam
Hạng C
21/7/13
764
758
93
thời pháp mỹ có trạm nào đâu giờ hút dầu đào bô xít bán than thêm phí đường bộ thuế môi trường... mà trạm thu phí cứ tăng la liệt... em mỗi năm về cm 6 lần giờ chắc đi xe đò luôn vì vé 150k rẻ hơn phí
Chuẩn, em hay về Rạch Giá, lúc trước cũng k có trạm ngã 3 Lộ Tẻ, tự nhiên sau này mọc lên và giờ thêm trạm Cai Lậy nữa.

Hạng B1
22/4/17
76
24
8
40
Chuẩn, em hay về Rạch Giá, lúc trước cũng k có trạm ngã 3 Lộ Tẻ, tự nhiên sau này mọc lên và giờ thêm trạm Cai Lậy nữa.
Cái trạm lộ tẻ thu cũng đúng vì lúc trước đường nhỏ và xấu lắm, bây h làm lại tốt hơn nhiều mà bạn

• Like
Reactions: vqhoang
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Đường tránh gì y chang mà còn dài hơn đường QL 1.

Nếu nó làm đường tránh ngắn hơn như zầy thì có lý hơn, nhiều xe sẽ đi vì đường ngắn hơn.

View attachment 773641
Chính xác anh à, nếu làm đường tránh như anh đề xuất thì 20k em cũng trả, vì nó phù hợp và tiết kiệm thời gian, xăng dầu, hao mòn xe cộ, còn đường tránh hiện tại vừa nhỏ, vừa xa, lại còn mắc nữa ai mà chấp nhận.

• Like
Reactions: ntt61 and nttanmam
Hạng C
4/6/12
869
1.549
93
Ho Chi Minh
Đường tránh gì y chang mà còn dài hơn đường QL 1.

Nếu nó làm đường tránh ngắn hơn như zầy thì có lý hơn, nhiều xe sẽ đi vì đường ngắn hơn.

View attachment 773641
Dạ kính thưa bà con cô bác ,cái đường vẽ màu xanh lá cây thẳng đó tụi em đã nhìn thấy đã biết nhưng ngặt cái là nó không có đi qua đất của dòng họ , bạn bè đặc biệt là của em , nên em phải bẻ cong cho nó đi ngang đất chúng em , để chúng em nhận được đền bù á ( và quan trọng là đất nhà em được 2 bên mặt tiền luôn ạ .........thui để em chuẩn bị 70k vì em sắp có chuyến về miền tây

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ntt61 and nttanmam