Hạng D
22/1/19
4.063
6.699
113
View attachment 2405061

Sao google map chỉ đi được luôn bác
Ý e nó chỉ là 1 đoạn ngắn khoảng 20km thôi. Người ta làm con đường đó với mục đích tránh đèo Cù Mông, với mở thêm đường vô thành phố Quy Nhơn, thay vì chỉ đi QL1A.
Còn đoạn xấu trên QL1A ở Phú Yên nó không nằm ở khúc đó, mà nằm trên địa phận Phú Yên là chính (từ Tuy Hòa ra tới Sông Cầu). Nên bác có muốn đi QL1D thì trước đó cũng phải đi qua cái đoạn xấu nhất của QL1A ở Phú Yên thôi.

Tập Lái
28/9/20
30
20
8
39
Ho Chi Minh
Ý e nó chỉ là 1 đoạn ngắn khoảng 20km thôi. Người ta làm con đường đó với mục đích tránh đèo Cù Mông, với mở thêm đường vô thành phố Quy Nhơn, thay vì chỉ đi QL1A.
Còn đoạn xấu trên QL1A ở Phú Yên nó không nằm ở khúc đó, mà nằm trên địa phận Phú Yên là chính (từ Tuy Hòa ra tới Sông Cầu). Nên bác có muốn đi QL1D thì trước đó cũng phải đi qua cái đoạn xấu nhất của QL1A ở Phú Yên thôi.
cám ơn bác, chưa đi lần nào nên không biết.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Qua đây ngoài việc canh me ổ gà, ô voi, những chỗ trám vá các bác cũng nên canh me mấy cái hố đã đào vuông vức chờ vá. những hố này thường lẫn với mặt đường mà lại sâu nữa.
Em bị sụp cái lỗ vuông vuông như Bác nói, em phải thay bánh phụ vì bị cong niền Cũng may trong hành trình không bị bể võ nên về SG cân niền xe lại.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/11/12
283
190
43
Cám ơn các bác chia sẻ. Em tính mùng 3 tết này chạy qua đây. Có gì mới nhờ các bác cập nhật giùm.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Cám ơn các bác chia sẻ. Em tính mùng 3 tết này chạy qua đây. Có gì mới nhờ các bác cập nhật giùm.
Mấy ngày tết qua đoạn này cũng đỡ lo vì người ta đã lấy đất sét vá đường từ trước tết. Nếu trời không mưa đi cũng tạm ổn, chỉ là đường không được êm thôi.