Hạng F
29/10/14
8.544
11.232
113
Bác chưa đi qua địa phận ĐN bao giờ à?
Pác đó nói đúng rồi. Em dân kinh doanh cày lát đất đồng nai có thấy gì đâu. Quan trọng khi đi đường là phải có thói quen nhìn biển báo. Nhiều pác hàng ngày chỉ chạy đi làm loanh quanh thành phố. đến lúc ra đường trường là dính đạn ngay.
- Đồng nai em mới vượt đèn vàng ở ql51. dừng xe em lại các đồng chí vừa chào xong em nói ngay là em mới vượt đèn vàng hả? Xe em đang chạy tốc độ cao và đang tiến sát tới vạch nên đèn vàng ko thể dừng được vì vậy em phải cho xe nhanh chóng băng qua giao lộ. Và em cũng nói luôn vượt đèn vàng phạt như vượt đèn đỏ. Yêu cầu các anh lập biên bản. Vậy là các chú giải thích này nọ rồi mời đi.
PS: Các chú còn ấn Ipad vô mặt bắt coi video mà em ko coi. Em nói thẳng là em công nhận mình vượt đèn vàng.Vậy mà các chú có dám lập biên bản đâu

Hạng C
29/3/15
596
538
113
41
Chỉ phạt vi phạm luật giao thông vậy sao ".. phòng CSGT do ông Mạnh trực tiếp phụ trách" bị quy trách nhiệm "để xảy ra nhiều vi phạm kéo dài nhiều năm, có vi phạm đặc biệt nghiêm trọng."
Bác là người địa phương chắc phải thấy có gì bất thường ở đây chớ !?
Bác k phạm lỗi thì ai dám dừng xe bác? Còn khi bác sai rồi, bác muốn ngta nhận tiền để xử lý nhanh hay thích lập biên bản?
Chắc chắn bác sẽ muốn ngta k lập biên bản.

Hạng B2
2/2/13
294
733
93
Đồng Nai thì kinh rồi. A ở Nhơn Trạch lên thay chắc cũng vậy cả thôi

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
bắn bỏ vài thằng thì may ra mới hết chứ kỉ luật kiểu này ...

Hạng B2
25/7/17
158
156
43
hahaha ... bác bản lĩnh quá :p Chắc có chưng trong hội đồng quản trị GateWay :eek::eek::eek:

Pác đó nói đúng rồi. Em dân kinh doanh cày lát đất đồng nai có thấy gì đâu. Quan trọng khi đi đường là phải có thói quen nhìn biển báo. Nhiều pác hàng ngày chỉ chạy đi làm loanh quanh thành phố. đến lúc ra đường trường là dính đạn ngay.
- Đồng nai em mới vượt đèn vàng ở ql51. dừng xe em lại các đồng chí vừa chào xong em nói ngay là em mới vượt đèn vàng hả? Xe em đang chạy tốc độ cao và đang tiến sát tới vạch nên đèn vàng ko thể dừng được vì vậy em phải cho xe nhanh chóng băng qua giao lộ. Và em cũng nói luôn vượt đèn vàng phạt như vượt đèn đỏ. Yêu cầu các anh lập biên bản. Vậy là các chú giải thích này nọ rồi mời đi.
PS: Các chú còn ấn Ipad vô mặt bắt coi video mà em ko coi. Em nói thẳng là em công nhận mình vượt đèn vàng.Vậy mà các chú có dám lập biên bản đâu