Hạng D
30/7/16
2.635
57.875
113
Đã đi, đường từ xấu đến rất xấu, sedan hầu như không qua được. Đường dẫn qua 1 khu dân tộc Tây Bắc di cư vào, rất đẹp và lạ.
Đường Quảng Khê-Quảng Sơn DakNong đi ổn không mấy bác?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Đã đi, đường từ xấu đến rất xấu, sedan hầu như không qua được. Đường dẫn qua 1 khu dân tộc Tây Bắc di cư vào, rất đẹp và lạ.
View attachment 2114541
Ủa, đường này không phải ra Krong No sao, rồi từ đó rẽ ra Cư Jut lên BMT? Nếu không phải thì xin lỗi mình nhầm đường rồi.

• Like
Reactions: wuynhzu
Tập Lái
7/1/20
5
4
3
60
Cám ơn bác Wuynhzu nghe, hôm 27 tết lên Tà đùng hỏi dân địa phương về con đường này, họ nói nghe mắc cười lắm, đại khái là dân thành phố quen đi đường tốt nên thấy đường xấu một chút là làm ầm lên, còn với họ vậy là tốt lắm rồi :)

• Like
Hạng D
30/7/16
2.635
57.875
113
Cám ơn bác Wuynhzu nghe, hôm 27 tết lên Tà đùng hỏi dân địa phương về con đường này, họ nói nghe mắc cười lắm, đại khái là dân thành phố quen đi đường tốt nên thấy đường xấu một chút là làm ầm lên, còn với họ vậy là tốt lắm rồi :)
Mà anh có thử chưa, qua được ko?
Đúng rồi anh, xấu với mình thôi, chứ họ chạy xe máy phi ào ào, thậm chí xe còn ko có phanh nữa kìa ( vào cái chợ, vợ em dắt 1 cái xe mới biết!)
Đường xấu, nhưng cảnh cũng đẹp và lạ. Em ngạc nhiên là có 1 cộng đồng dân tộc Tây Bắc đang ở đây. Tìm hiểu mới biết, họ di cư tự do từ những năm 80.

Hạng D
30/7/16
2.635
57.875
113
Hình em nghỉ chân bên đường, ăn bánh tét.
Đây là đoạn cuối, đường tốt nhất.
Mất 4h cho đoạn đường 60km.

• Like
Reactions: dccouq
Tập Lái
7/1/20
5
4
3
60
Mà anh có thử chưa, qua được ko?
Đúng rồi anh, xấu với mình thôi, chứ họ chạy xe máy phi ào ào, thậm chí xe còn ko có phanh nữa kìa ( vào cái chợ, vợ em dắt 1 cái xe mới biết!)
Đường xấu, nhưng cảnh cũng đẹp và lạ. Em ngạc nhiên là có 1 cộng đồng dân tộc Tây Bắc đang ở đây. Tìm hiểu mới biết, họ di cư tự do từ những năm 80.
Em máu lắm, định đi từ Madagui lên Tà Đùng bằng 721 rồi theo đường đó vào buôn Tua Srah để ra BMT, nhưng tìm hiểu mới biết bão lũ năm rồi phá nát đường rồi, em đi gầm cao nên vẫn đi được, kẹt mấy đứa cháu đu theo bằng sedan nên cuối cùng né mấy đường này ra cho tụi nó khỏi xót xe

• Like