Hạng B2
Đường tỉnh lộ 716 từ Phan Thiết đi Phan Rang luôn có những đoạn rất đẹp. Mặc dù là chưa cần phải đi quá xa hay vào vùng rừng rừng núi. Vì vậy ai cũng có ghi lại và cảm nhận điều này.

Đường tỉnh lộ 716 luôn có những đoạn rất đẹp

Video ngắn thôi, nhưng mời các bác cảm nhận. Em sẽ có video dài hơn sau ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Đường tỉnh lộ 716 từ Phan Thiết đi Phan Rang luôn có những đoạn rất đẹp. Mặc dù là chưa cần phải đi qua xa hay vào vùng rừng rừng núi. Vì vậy ai cũng có ghi lại và cảm nhận điều này.
Góp ý với bác về tiêu đề, trong clip không chỉ có đường 716 (Hòn Rơm - Bàu Trắng) mà có cả 716B (Bàu Trắng - Phan Rí cửa) và QL1A (PR cửa - Cà Ná)

Hạng D
3/1/16
1.108
758
113
Phong cảnh đẹp, cám ơn bác đã chia sẻ, hy vọng có dịp trải nghiệm những cung đường này trong thời gian gần.

• Love
Reactions: Gió Sa Mạc
Hạng C
6/3/12
803
451
63
Hơn 10 năm nay, mình đi rất nhiều lần tuyến SG - Phan Rang mà ko biết có tuyến ven biển này. Nghe các bác khen đẹp như vậy thì mình chắc chắn sẽ trải nghiệm trong hành trình sắp tới.
Tks bác chủ thớt :)

• Love
Reactions: Gió Sa Mạc
Hạng B2
Hơn 10 năm nay, mình đi rất nhiều lần tuyến SG - Phan Rang mà ko biết có tuyến ven biển này. Nghe các bác khen đẹp như vậy thì mình chắc chắn sẽ trải nghiệm trong hành trình sắp tới.
Tks bác chủ thớt :)
Dạ. Hay Pleiku cũng nhiều đoạn yêu phết ạ. E hay vòng quanh Việt Nam. Có gì em sẽ tiếp tục đăng lên hihi.

• Love
Reactions: quyet_tam
Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Đường đoạn Phan Rang về Phan Thiết đi cặp mé biển tuy xa hơn chút nhưng thoáng mát, ít xe.

• Like
Reactions: quyet_tam