Hạng C
28/12/09
508
83
28
Nghe các bác lên kế hoạch đi mà nôn nao quá, chắc em phải zìa bàn với vợ cả xem sao, có gì đu theo các bác luôn.

Hạng B2
27/3/08
234
1
20
Mình thấy các bác OSer kỳ này đi NT đông vui quá, và cũng có nhiều người mới đi lần đầu. Sao các bác ko lập 1 topic rồi cùng rồng rắn đi cho vui?
Nghe mọi ngươi lên kế hoạch mà nôn nao, chộn rộn mà xui cho lan là 30-4 lại bị cấm trại

Hạng B2
24/11/08
198
19
18
bác nào làm ơn chỉ đường cụ thể giúp, em định hè cũng đi chơi theo đường tránh QL 1 này !

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
meggT nói:
à mà bác đi vịnh Vân Phong sao không tới nơi luôn mà tới Dốc Lết thôi vậy bác, theo tiêu chí "ta dại ta tìm nơi vắng vẻ" thì Dốc Lết là "khôn" chứ chả dại đâu bác, dịp lễ đông kinh dị đấy, Vân Phong mới đúng là "dại", yên tĩnh cực kỳ. Đoạn 20km từ đèo Cổ Mã ra tới mũi Vân Phong (làng chài Đầm Môn) không đẹp không lấy tiền. Mùa này ra đó mà đi thuyền ra vịnh rồi ngắm san hô thì Phuket, Pattaya, Kho Samui gi cũng bằng ở đây thôi.
Cũng biết vậy bác ợ.Nhưng ngặt một nỗi,Bộ trưởng tài chính duyệt và quyết.Mình chỉ ra nghị quyết thôi!Đảng lãnh đạo,Bộ trưởng tài chính quyết!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng B1
21/4/10
72
0
6
54
Bác khởi hành đi Nha Trang lúc 12g ngày 29/04 phải không bác?
Thankyou

Hạng C
2/6/09
987
346
63
xehoi007 nói:
Thankyou

Em khởi hành lúc 12h 29/4.QL1 thì em đi nhiều rồi nay muốn đi đường dọc bờ biển nên hỏi thăm có bác nào đi chung cho vui.Nếu bác có hứng thú thì đi chung cho vui.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
RAYBAN nói:
xehoi007 nói:
Thankyou

Em khởi hành lúc 12h 29/4.QL1 thì em đi nhiều rồi nay muốn đi đường dọc bờ biển nên hỏi thăm có bác nào đi chung cho vui.Nếu bác có hứng thú thì đi chung cho vui.
Bác muốn nhìn thấy đường bờ biển đẹp,thì khoảng thời gian bình minh sẽ là khảng thời gian đẹp nhất,mà muốn được chứng kiến khoẳnh khắc đó,có lẽ bác phải đến trước 5h sáng.Vì vậy mình dự kiến xuất phát từ TP lúc 3h sáng.Có thể phải sớm hơn khoảng 30 phút,để được ngắm canht bình minh ở đoạn đường bừ biển Bà Rịa Vũng tàu.Có bác nào muốn vậy không?

Hạng C
2/6/09
987
346
63
NGUYEN T nói:
RAYBAN nói:
xehoi007 nói:
Thankyou

Bác muốn nhìn thấy đường bờ biển đẹp,thì khoảng thời gian bình minh sẽ là khảng thời gian đẹp nhất,mà muốn được chứng kiến khoẳnh khắc đó,có lẽ bác phải đến trước 5h sáng.Vì vậy mình dự kiến xuất phát từ TP lúc 3h sáng.Có thể phải sớm hơn khoảng 30 phút,để được ngắm canht bình minh ở đoạn đường bừ biển Bà Rịa Vũng tàu.Có bác nào muốn vậy không?

Vẩn biết ngắm bình minh rất tuyệt nhưng vì lộ trình em hơi dài(Sài Gòn->Quãng Ngãi->Ba Tơ->Kom Tum->Gia Lai->BMT->Sai Gòn)mà quĩ thời gian hạn hẹp nên tranh thủ đi sớm được bao nhiêu hay bấy nhiêu.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Ừ.Nếu vậy bác không thể đi như mnhf được rồi.Mình thư thả,miễn sao đến chiều có mặt tại White sand la ok rùi!
Chúc bac đi vui vẻ.