Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Vậy chạy thẳng chơn thành hay hơn do đường tốt . hình như xa hơn nhưng thấy trong here drive cũng chỉ chạy thẳng chơn thành
Xa hơn khoảng 15 km.
Bác đừng đi thẳng đại lộ Bình Dương (QL13) đông xe và có một trạm thu phí gần Ngã tư Sở Sao. Bác nên đi vào Cao tốc Mỹ Phước Tân Vạn, đến Ngã ba thay vì quẹo phải vào Nguyễn Văn Thành đi DT741, bác quẹo trái vào Nguyễn Văn Thành ra Ngã Tư Sở Sao rồi quẹo phải trở lại QL13 chạy thẳng xuống Chơn Thành.

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Vậy từ Phạm văn đồng ra cao tốc mỹ phước tân vạn đi như thế nào bạn

Hạng D
11/6/14
2.410
12.176
113
Bác hỏi cụ gúc ra nhanh nhất, đi hết PVĐ ra QL1K, rẽ trái ở đường số 9 (hay 11 gì đó e quên rồi, qua mũi tàu chùa Cao Đài), rồi đi qua khu Dĩ An vào Mỹ Phước Tân Vạn, em đã đi 1 lần bằng xe máy theo hướng dẫn của cụ gúc rồi :)

Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38

Từ vòng xoay Phạm Văn Đồng - QL13 đi 18km đến Ngã tư Hòa Lân - đi tiếp 500m thì rẽ phải Nguyễn Thị Minh Khai - hết đường gặp đèn xanh đỏ tại ngã ba quẹo phải, thêm 500m gặp đèn xanh đỏ quẹo trái vào Mỹ Phước Tân Vạn, chạy chán không đi thẳng được nữa là Nguyễn Văn Thành.

Hạng D
11/6/14
2.410
12.176
113
Từ vòng xoay Phạm Văn Đồng - QL13 đi 18km đến Ngã tư Hòa Lân - đi tiếp 500m thì rẽ phải Nguyễn Thị Minh Khai - hết đường gặp đèn xanh đỏ tại ngã ba quẹo phải, thêm 500m gặp đèn xanh đỏ quẹo trái vào Mỹ Phước Tân Vạn, chạy chán không đi thẳng được nữa là Nguyễn Văn Thành.
Đi đường này bị hạn chế tốc độ 40km/h thì phải, nếu đi ra QL13 thì bác đi thẳng lên Phạm Ngọc Thạch rồi rẽ phải qua bệnh viện 512 giường gặp ngã 4 to vật vã quẹo trái là Mỹ Phước Tân Vạn

Hạng C
9/4/14
598
629
93
Đi đường này bị hạn chế tốc độ 40km/h thì phải, nếu đi ra QL13 thì bác đi thẳng lên Phạm Ngọc Thạch rồi rẽ phải qua bệnh viện 512 giường gặp ngã 4 to vật vã quẹo trái là Mỹ Phước Tân Vạn
chạy tẹt ga đi a,lần sau xuống thì alo nha , nhà e ngay đầu Mỹ Phước Tân Vạn

• Like
Reactions: Vinh Doan
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Các bạn cho mình hỏi : đi từ TPHCM -BMT :
Từ CV Gia định - Qua cầu bình lợi - QL 13- Bình dương - đường Nguyễn Văn Thành- DT 741 - Đồng Xoài - Gia Nghĩa- từ đó chạy lên BMT
Cho mình hỏi còn đường nào tốt hơn, gần hơn không các bạn?
Cảm ơn.
Em đi 1 lần theo chỉ dẫn của Việt Map đang đi ql14 tới đoạn vào thị trấn Gia Nghĩa VM chỉ em quẹo trái vào DTxxx, em quẹo theo chạy một lúc đường vắng tanh có nhiều đoạn ổ gà, ổ trâu thậm chí ổ voi làm em bẻ tay lái mõi tay luôn, đi một đoạn khá xa thì thấy BB biên giới và gặp một biển Đồn Biên Phòng xxx, cũng may em đi hai xe nên đở lo chạy một lúc thì ra lại ql14. Về nhà em lên OS hỏi lại thì các Bác Comment đi đường đó gần hơn vài chục km nhưng xấu vãi, họ bảo em phải rẽ phải đi vào thị trấn Gia Nghĩa rồi ra lại ql14 đường ngon lành. Đi như em gần hơn nhưng tốc độ chậm hơn mà còn hư xe nữa. Lần sau em đi Kon Tum nên chừa, em đi vào Gia Nghĩa cho lành.

Hạng D
11/6/14
2.410
12.176
113
Em đi 1 lần theo chỉ dẫn của Việt Map đang đi ql14 tới đoạn vào thị trấn Gia Nghĩa VM chỉ em quẹo trái vào DTxxx, em quẹo theo chạy một lúc đường vắng tanh có nhiều đoạn ổ gà, ổ trâu thậm chí ổ voi làm em bẻ tay lái mõi tay luôn, đi một đoạn khá xa thì thấy BB biên giới và gặp một biển Đồn Biên Phòng xxx, cũng may em đi hai xe nên đở lo chạy một lúc thì ra lại ql14. Về nhà em lên OS hỏi lại thì các Bác Comment đi đường đó gần hơn vài chục km nhưng xấu vãi, họ bảo em phải rẽ phải đi vào thị trấn Gia Nghĩa rồi ra lại ql14 đường ngon lành. Đi như em gần hơn nhưng tốc độ chậm hơn mà còn hư xe nữa. Lần sau em đi Kon Tum nên chừa, em đi vào Gia Nghĩa cho lành.
E cũng bị 1 lần đi theo cụ gúc vào đường này, đi 1 xe với bà cả và 2F1, bà cả sợ vãi lái, em đi lần đó 30 tết nên nguyên con đường chỉ có xe e :)

• Like
Reactions: ttqui2005
Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38

Xa hơn, xe đông hơn, đầy xe máy với cả chục cái đèn xanh đỏ thì đi nhanh thế nào mặc dù nó cho chạy 90.

Đường Minh Khai ngắn chũn chưa đầy 3 km, cho chạy max 60, không một cái xe máy, 3 phút là hết đường, vào Mỹ Phước Tân Vạn phi 90 tẹt ga.

• Like
Reactions: Vinh Doan