Tập Lái
26/7/17
25
16
3
41
Đường 14 đẹp, chạy đúng tốc độ thì không có gì phải lăn tăn. Cố gắng không đè vạch liền nữa bác nhé. Chúc bác cùng gia đình có 1 chuyến du Xuân an lành, vui vẻ :)

Tập Lái
31/3/18
49
32
18
Tết này mình cũng định làm chuyến HCM - Pleiku- Quy Nhơn - Bình Thuận - HCM mà hồi giờ chưa chạy quốc lộ 14 nên không rành đường lắm, các cụ có kinh nghiêm chia sẻ cho mình với. Đường từ Quy nhơn vào tới Bình thuận cung chưa đi bao giờ mình chỉ rành đường từ bình thận vào Hcm thôi, hơi lo lắng mong các cụ chỉ giáo giúp mình với, chúc các cụ nhiều sức khoẻ.

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
chấm phát . hoan hô ae chia sẻ đường đi têt này .vì đa số ae du lịch thì toàn đường mới .hoac ít đi . bị canh me biển khu dân cư thì tốn bánh mì mất vui .
- Riêng em .tết hay đường lạ thì em cứ max 60 mà chạy không bao giờ bị bắn hay phạt .tết xe đông không việc gì phải gấp . vì chạy 60 hoặc lúc 60 tí 80 có nhanh hơn được là bao nhiêu đâu ,

Hạng B2
22/8/17
213
72
38
35
Tháp Chàm - Đà Lạt lâu lắm rồi không đi nên không biết. Số còn lại thì cứ vô tư mà đi, đường tuy nhỏ nhưng ít xe cont. Từ Dốc Lết lên BMT xuống Quy Nhơn chú ý xe máy cày.
Tháp chàm -đà lạt đường làm lại hết oy chạy ok nha.đèo sông pha cua gắt nhiều chạy từ từ là dc

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
chấm phát . hoan hô ae chia sẻ đường đi têt này .vì đa số ae du lịch thì toàn đường mới .hoac ít đi . bị canh me biển khu dân cư thì tốn bánh mì mất vui .
- Riêng em .tết hay đường lạ thì em cứ max 60 mà chạy không bao giờ bị bắn hay phạt .tết xe đông không việc gì phải gấp . vì chạy 60 hoặc lúc 60 tí 80 có nhanh hơn được là bao nhiêu đâu ,
Vậy thì set 50 thôi! Ql14,20,55 toàn 50 đấy..!

Hạng B2
2/10/15
303
444
63
51

Tùy nhé, mồng 1 năm nào mình cũng đi từ SG-Gialai, đường rất vắng không có nồi cơm, nên mình toàn đạp 90-100km, kể từ ngày mùng 2 trở đi thì mới có chốt xuất hiện.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Mangden_Kontum_pleiku_ ma thuộc, ngon, nhưng xyz làm phiền hơi nhiều, thủ sẵn mớ để dúi vào mặt chúng.
Quãng ngãi lên măng đen vô cùng khủng khiếp, bác nào chọn cung này hết sức cân nhắc.
Từ nha trang lên ma thuộc cũng ổn.
Đà lạt qua ma thuột đẹp vô cùng.
Ma thuột về sg đường ổn, hơi nhỏ, nhớ canh plan cho chuẩn.
Chúc mấy bác hưởng thụ mùa xuân núi rừng ngon lành. :)